Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
Hội subies tổ chức tour Lâm đồng với công ty Motor Image là nhà phân phối subaru đi vào ngày 29.3, về 30.3 với nội dung cơ bản như sau

Test xe các cung đường từ cao tốc Long Thành, xuyên rừng qua đường mòn mới 766 ít người đi để lên Bảo Lộc mà không đi ngã ba dầu dây, nghe nói thời gian giảm được tí, nếu cao tốc có xe mở đường và khóa hậu thì việc thử 400m có thể nói nhỏ lol

Thưởng thức đặc sản cao nguyên, không khí trong lành và mát mẻ cả ngày, thăm những nơi đẹp ở Bảo Lộc, Lâm Đồng vì đa số anh em đã đi Đà Lạt và ít khi ở lại Bảo Lộc lâu để khám phá những mới lạ.

Làm từ thiện đầu năm cho thư thái, thăm các trẻ sơ sinh mồ côi, có thể thăm trại phong Di Linh và xóm nghèo

Các xe đi sẽ được tài trợ bộ đàm, người tổ chức game, giải thưởng..., những hình ảnh chụp với các hoạt động của chuyến đi sẽ là kỉ niệm khi sở hữu subaru, các xe bạn bè khác có thể tham dự với chi phí từ thiện từ 10 ổ bánh mì cho từ thiện/xe nếu không phải subaru kaka, nếu không phải là tiền mặt thì quà tặng từ thiện trị giá 100$/xe trở lên cũng ok luôn. Kinh phí campuchia toàn bộ, xăng tự đổ, nếu anh em nào có mời bạn thân làm police đi cùng chống bắn tốc độ sẽ welcome lol.

Vậy xin báo trước lịch thi đấu trước 5 tuần để các bác sắp xếp thời gian, nghe bác hội trưởng nói thì dự kiến có nhưng anh tài sau, bác nào confirm thì đặt gạch nhé, free reservation

1. khoavan
2. cachiva
3. speedvn
4. richievn
5. dragon
6. dp
7. asernalKhoa/quangtin/subarucarThu
8. motor image
9. ...

bác kombat thì em chờ tín hiệu từ thủ đô nhé, bác đóng góp nhiều bánh mì nên phải mang sti đi chở cho hết chứ không rất khó khăn, chưa kể không có bác thì wrx trở nên hung hãn nhất giữa các trái tim yếu đuối nên bác sắp xếp trước 5 tuần để đi yểm trợ đoàn, nếu có sobraine vào bảo vệ nữa thì hoàn hảo. Xin các bác confirm để còn đặt đồ hậu cần, ăn uống, ngủ nghỉ, và xyz. Confirm sau 15.3 sẽ phải góp thêm 5 ổ bánh mì/xe. Rủ vợ cả, f1 vô tư không tính tiền, bạn bè đi chung xe free luôn. Bác nào thắc mắc cứ pm cho em, cái nào em biết sẽ trả lời, chưa biết thì chuyển qua hội trưởng hội phó xử tiếp.

Chúc các bác một tuần làm việc hiệu quả

Last edited by a moderator: