Tư Vấn Đầu Tư Nhờ ae cho ít góp ý có nên mua Oriental Plaza Âu Cơ hay không?

MrBungBu

Tập Lái
27/5/19
46
14
8
25
Xác nhận
confirm
Anh em cho mình hỏi chút Thông tin. anh của mình cần mua căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ? Mà tìm hiểu thông tin thấy cư dẫn với chủ đầu tư có một số mâu thuẫn nên cũng hoang mang. Ae cho mình hỏi là dự án đã có sổ chưa? Gần đó có dự án nào tầm giá 2t5 mà ok hơn không? Anh mình đang nhắm căn 2t2 77m2 hướng Nam thấy đăng trên mạng.
Cảm ơn anh em đã đọc tin.

Attachments

Chủ đề tương tự

Diễn đàn Tiêu đề Ngày đăng

Bigbang91

Hạng B1
23/3/19
52
18
8
Xác nhận
confirm
khuyên chân thành ko nên mua, mình từng qua đó coi rồi, thiết kế bố cục layout chán lắm, ở ko nổi. chỉ được cái có BIg C ở dưới tiện lơi, còn lại chả được gì

Diamond & Rust

Hạng B1
2/11/17
57
36
23
28
Xác nhận
confirm
Tầm riền này bác tham khảo thử Melody Âu Cơ cũng gần đó, diện tích nhỏ hơn xíu nhưng thiết kế với chất lượng hoàn thiện ok hơn

Reactions: ndv and MrBungBu

MrBungBu

Tập Lái
27/5/19
46
14
8
25
Xác nhận
confirm
Tầm riền này bác tham khảo thử Melody Âu Cơ cũng gần đó, diện tích nhỏ hơn xíu nhưng thiết kế với chất lượng hoàn thiện ok hơn
CẢM ƠN BÁC, ĐỂ EM XEM THỬ

TenLaVinh

Tập Lái
10/5/17
2
1
0
29
Xác nhận
confirm
Hồi lâu em cũng có tìm hiểu bên Melody này. Nó của Hưng Thịnh bán, hồi em tìm hiểu thì cũng hết hàng rồi, toàn sang lại thôi.
Mà hồi đó em nghe đồn là nó bị gì đó không ra sổ được. Bác có biết là giờ có sổ chưa không ạ ?

Reactions: ndv

meg gee

Tập Lái
15/9/15
19
18
3
27
Xác nhận
confirm
Anh em cho mình hỏi chút Thông tin. anh của mình cần mua căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ? Mà tìm hiểu thông tin thấy cư dẫn với chủ đầu tư có một số mâu thuẫn nên cũng hoang mang. Ae cho mình hỏi là dự án đã có sổ chưa? Gần đó có dự án nào tầm giá 2t5 mà ok hơn không? Anh mình đang nhắm căn 2t2 77m2 hướng Nam thấy đăng trên mạng.
Cảm ơn anh em đã đọc tin.
Căn 77m2 giá 2.2 tỷ, có cái gì đó sai sai

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook