Tập Lái
30/5/17
4
0
1
40
Chào anh, em
Xe mình chạy đi được gần 50.000km, hôm qua chạy đi Phan Thiết lúc về cảm giác xe lắc lư, chao đảo, mình đã kiểm tra lốp ok nên loại trừ lốp bơm ko đều
Ae tư vấn giúp mình lỗi này và chỗ khắc phục uy tín ngoài đại lý nhé! Mình ở quận 9
Cám ơn anh, em nhiều

Hạng B2
13/6/15
120
412
63
1. Bánh mòn ko đều: Đảo bánh
2. ESP đang off (hay bị văng lúc ôm cua): Kiểm tra đèn ESP
3. Đem vô hãng check

Chào anh, em
Xe mình chạy đi được gần 50.000km, hôm qua chạy đi Phan Thiết lúc về cảm giác xe lắc lư, chao đảo, mình đã kiểm tra lốp ok nên loại trừ lốp bơm ko đều
Ae tư vấn giúp mình lỗi này và chỗ khắc phục uy tín ngoài đại lý nhé! Mình ở quận 9
Cám ơn anh, em nhiều
e chào bác! nếu bác không ngại đường xa thì ghé qua em em test cho bác nhé! bên em chuyên về dòng chevrolet. rất mong bác ủng hộ! em ở tân bình!

Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Chào anh, em
Cám ơn anh, em nhiều
Mang xe đến tiệm lốp lớn có hệ thống Hunter gì gì đó làm là hết à (Cân mâm bấm chì, chỉnh độ chụm bánh xe).
Con Cu của mình dạo mới lấy chạy vo lăng rung pà cố, sau đó cân mâm bấm chì hết.
Đợt rồi mang qua Huỳnh Tấn (ở Vũng Tàu) cân mâm và căn chỉnh độ chụm của bánh. Tuần trước lên cao tốc xà xẻo ở 120 km không có cảm giác rung xe :)
Kỹ ra thì mỗi 10 k km làm 1 lần xe chạy rất sướng.

• Like
Reactions: GM PARTS