Hạng B1
## Có anh bạn gần nhà muốn bán lại xe Cruze LTZ đăng ký tháng 12/2010 với giá 415tr,ngoại thất đẹp,xe chính chủ.Mình muốn mua lại xe này nhưng vẫn thắc mắc 1 vài vấn đề nên nhờ ae tư vấn giúp:

+Giá cả như vậy có ok không?

+Xe đã chạy 5 năm rồi thì chất lượng dòng xe này có đảm bảo không?

+Mua lại chạy 1-2 năm rồi đổi xe khác thì khi bán có lỗ nhiều không?

+Dòng xe này có hay bị lỗi gì đặc trưng không?

@ Mong các ae rành về dòng xe này tư vấn giúp,xin cám ơn các ae rất nhiều.

• Like
Reactions: Engineno1
Hạng B2
1/8/15
235
384
63
53
Mới mua 1 chiếc cuối 2010 nè bạn, odo 60K km, 430tr có thêm bộ đèn độ.
Đảm bảo mua xong bạn sẽ hài với số tiền bỏ ra. Tầm giá này ko có xe nào qua nổi đâu. mua xe cũ rồi thì sợ gì mất giá nữa? 3 năm sau chắc vẫn chỉ loanh quanh 350-400tr.
Quan trọng là xe nguời bán có được bảo dưỡng tốt hay ko? đã làm gói bảo dưỡng gì rồi?
Trước khi mua xe thì đưa vào hãng kiểm tra toàn phần bằng máy tính, nếu bị gì sẽ báo lỗi.
Ưu: Xe chạy đầm chắc, đạp ga nhẹ xe khá vọt, động cơ 1.8 khá khoẻ, cao tốc 120-140km rất ổn.
Nhược: Xác xe nặng nên khá là tốn xăng, đường hỗn hợp ODO báo 11L/100km. 500km khoảng 1tr tiền xăng ( do mình test xe nên hay đi ga lớn)

Tầm giá hơn 400tr Cruze ltz 2010 là ko có đối thủ, bạn mua về làm thêm 20-30tr cho nó nữa là đẹp như ý ( đèn, gương, nội ngoại thất...)

Gửi bạn hình xe của mình xem chơi.

Attachments

Hạng B2
1/8/15
235
384
63
53
Làm thêm bo den trc,cái startop và màn 7321 nữa là ok.
Đèn trước Audi, mặt ca lăng atson martin luon roi bac tocdo1
Thieu DVD va start/stop ma gia cao qua 15tr 2mon.
Voi xe cung it di nen chac se ko gan DVD.
Xe co camera hông tich hop camera lui khi cai so R cung oke.
Dinh len them LED nep buoc chan+ Depal nhom + Lot San cao su Cruze + Lot noi that Cruze lat vat thoi

Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
B
Đèn trước Audi, mặt ca lăng atson martin luon roi bac tocdo1
Thieu DVD va start/stop ma gia cao qua 15tr 2mon.
Voi xe cung it di nen chac se ko gan DVD.
Xe co camera hông tich hop camera lui khi cai so R cung oke.
Dinh len them LED nep buoc chan+ Depal nhom + Lot San cao su Cruze + Lot noi that Cruze lat vat thoi
Bac đi thêm time ,rồi từ từ thay cái nào cần thiết hãy gắn vô.

• Like
Reactions: tanphuocloi
Hạng B1
Mới mua 1 chiếc cuối 2010 nè bạn, odo 60K km, 430tr có thêm bộ đèn độ.
Đảm bảo mua xong bạn sẽ hài với số tiền bỏ ra. Tầm giá này ko có xe nào qua nổi đâu. mua xe cũ rồi thì sợ gì mất giá nữa? 3 năm sau chắc vẫn chỉ loanh quanh 350-400tr.
Quan trọng là xe nguời bán có được bảo dưỡng tốt hay ko? đã làm gói bảo dưỡng gì rồi?
Trước khi mua xe thì đưa vào hãng kiểm tra toàn phần bằng máy tính, nếu bị gì sẽ báo lỗi.
Ưu: Xe chạy đầm chắc, đạp ga nhẹ xe khá vọt, động cơ 1.8 khá khoẻ, cao tốc 120-140km rất ổn.
Nhược: Xác xe nặng nên khá là tốn xăng, đường hỗn hợp ODO báo 11L/100km. 500km khoảng 1tr tiền xăng ( do mình test xe nên hay đi ga lớn)

Tầm giá hơn 400tr Cruze ltz 2010 là ko có đối thủ, bạn mua về làm thêm 20-30tr cho nó nữa là đẹp như ý ( đèn, gương, nội ngoại thất...)

Gửi bạn hình xe của mình xem chơi.
Xin cám ơn bác rất nhiều.