Hạng B2
26/4/07
104
0
0
53
Anh em ơi cho tôi hỏi:
Tôi muốn mua một chiếc xe để đi làm ăn giao dịch nhưng không biết phải chọn loại nào!
Tiêu chí chọn xe của tôi là: giá dưới 35,000 đô, đời sau 2002, màu đen hoặc lông chuột, 5 chổ, ít hao xăng, đã xài qua (để khỏi tốn thêm tiền vì chủ trước đã trang bị rồi).
Tôi đang phân vân giữa Mercedes, Camry, BMW nhưng không biết chắc có loại xe nào phù hợp với điều kiện của tôi hay không. Nhờ anh em chỉ giáo, xin cám ơn.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
RE: Nhờ anh em hướng dẫn!

Trích đoạn: keyeuxe

Anh em ơi cho tôi hỏi:
Tôi muốn mua một chiếc xe để đi làm ăn giao dịch nhưng không biết phải chọn loại nào!
Tiêu chí chọn xe của tôi là: giá dưới 35,000 đô, đời sau 2002, màu đen hoặc lông chuột, 5 chổ, ít hao xăng, đã xài qua (để khỏi tốn thêm tiền vì chủ trước đã trang bị rồi).
Tôi đang phân vân giữa Mercedes, Camry, BMW nhưng không biết chắc có loại xe nào phù hợp với điều kiện của tôi hay không. Nhờ anh em chỉ giáo, xin cám ơn.
Với số tiền đó em nghĩ bác có thể tìm một em Camry 2004.

Hạng B1
1/9/06
69
1
8

Mua xe mới đi bác. Với tiền đó mua xe mới và trang bị thêm đồ chơi cũng đủ, tội gì mua xe cũ. Nếu ko mua Mer đi vừa sang vừa ...

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

35k mua xe mới chỉ có Altis or Civic thôi. Tầm đó mua xe mới đi cho sướng bác ah.

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

35K mới thì Captiva, Civic, Altis
Còn nếu bác đang phân vân giữa Cam, Mer và BMW thì tôi vote cho BMW 318i. Thanh niên đi Bim cho nó khỏe khoắn

Hạng B2

Trích đoạn: keyeuxe

Anh em ơi cho tôi hỏi:

Bác có 35000 USD
Muốn mua xe đi làm ăn giao dịch
Màu đen hoặc lông chuột, 5 chổ, ít hao xăng

Theo em bác rước ngay một em CIVIC or ALTIS (mới 100%): THỏa mãn tất cả các điều kiện trên của bác. Với chừng đó tiền đừng nghĩ "used car" làm gì cho mệt đầu.

Chúc bác sớm có "vợ" đẹp

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Civic gần ra màu mới rồi đó bác.35k mua xe cũ đi hơi fí bác ạh.:)

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Thêm một phiếu bầu cho Civic... bác quyết nhanh, cuối tháng 5 là có xe rồi.

Hạng B2
18/3/07
369
8
18

Mua xe mới thôi bác ơi ! Nếu bác on 40 mua Altis un 40 mua Civic ; Có 35k...tội gì mua xe cũ !