Hạng B1
31/1/13
80
14
18
Chào các anh chị !
Có người quen em tmuốn bán xe lexus rx 300 đời 2002, chiếc này nó thế nào, về độ lành, xe đi được 150.000 miles. Giá 8.000$, e không biết sao nữa, vì lần đầu tiên mua xe, em chỉ sợ đang chạy freeway nó nằm đường thì khổ quá, em ở portland.

mong các anh chị chỉ giáo giúp em.
em chân thành cám ơn nhiều lắm.

Tập Lái
26/6/16
20
12
3
Nếu người quen bán thì cũng hơi yên tâm về xe. Ăn thua là do bạn check khi xem xe thôi vì đời xe sâu quá, 14 năm rồi nên đôi khi ko yên tâm là phải. Nhưng nếu xe good thì cứ an tâm mà chạy. Chỗ mình ở RX300 cũng chạy freeway phà phà đấy thôi. Chúc tìm được xe ngon.

Tập Lái
28/7/14
8
9
3
40
Ha Long
bố vợ em có 1 con này, em thì đang đi fote 2011 thôi, theo cảm nhận em như sau:
1. ngoại thất: chất lượng sơn vẫn ngon, kiểu dáng hơi cũ
2. nội thất: đẹp và sang, camry 2016 cũng ko ăn được, toàn gỗ và da nhìn sang vãi, da mềm..
3. cảm nhận sau 1 vài lần abc... khả năng giảm sóc và cao su chân máy cũ nên chưa êm như mong đợi - vì em đã lái hộ sếp con rx 350 2009 rồi, êm vật..
4. cao su nắp máy giàn cò bị lão hóa theo thời gian, đã phải thay
5. Hộp số bị lỗi giật cục từ số 1 lên số 2 nó giật theo kiểu mấy bạn mới tập lái xe đi xe số sàn vậy nhả côn đột ngột, đã sửa nhưng chỉ đc 90% ko như cũ đc
- lỗi này theo em ông cụ quên thay dầu hộp số nên nó mới thế
----- Chốt lại theo quan điểm cá nhân của em, ai thực dụng thì ngon, con này mà làm đèn bi xenon và tân trang ngoại thất cho có vẻ hiện đại va bảo dưỡng dầu mỡ thường xuyên thì ok lắm, nội thất sang vãi, máy êm, ....

• Like
Reactions: tmtuan1