Tập Lái
14/1/16
10
3
3
55
Do chưa có kinh nghiệm, nên Tôi không biết khi vay tiền Ngân Hàng thì nên bắt đầu từ đâu.
Tôi làm về sản xuất thiết bị cơ khí - tự động. Nay có nhu cầu cần mở rộng sản xuất nên cần thêm vốn, khoảng 1.5 tỷ đồng là đủ.
Tôi hiện có một mảnh đất 1200m2 ở Thuận Giao, Bình Dương (thổ cư 250m2, còn lại là đất trồng cây lâu năm), nằm gần Ngã tư An Phú ( dọc theo "cao tốc" Mỹ Phước - Tân Vạn - dùng để thế chấp.
Xin cho hỏi: Nên vay ở Ngân Hàng nào? Thủ tục vay có cần lưu ý gì không? Điều kiện của tôi như vậy thì có thể vay với hạn mức 1.5 tỷ đồng được không?
Xin chân thành cám ơn.

Hạng D
23/10/18
1.131
23.211
113
40
Anh vay dạng Cty hay cá nhân. Anh bao nhiêu tuổi (để tính thời gian vay được dài hay ngắn). Anh chứng minh thu nhập hàng tháng được không? Và được bao nhiêu. Bên ngân hàng Quân Đội ( vợ em đang làm) đang có ưu đãi cho các đơn vị về ngành điện và công nghệ tự động. Có gì cứ trao đổi với mình, mình cũng mới vay, cũng dân công nghệ tự động.

Tập Lái
14/1/16
10
3
3
55
Anh vay dạng Cty hay cá nhân. Anh bao nhiêu tuổi (để tính thời gian vay được dài hay ngắn). Anh chứng minh thu nhập hàng tháng được không? Và được bao nhiêu. Bên ngân hàng Quân Đội ( vợ em đang làm) đang có ưu đãi cho các đơn vị về ngành điện và công nghệ tự động. Có gì cứ trao đổi với mình, mình cũng mới vay, cũng dân công nghệ tự động.

Cám ơn Anh đã reply.
Tôi vay theo dạng cá nhân. Năm sinh là 1968. Thu nhập thì có số sách tiền lương hàng tháng ( không cao) của công ty.