Tập Lái
11/5/05
16
7
3
Em có miếng đất ở gần Aeon mall Tân Phú, em dự định xây biệt thự phố. Em có tham khảo trên mạng thì thấy có công ty Artech VN ở Nguyễn Văn Trỗi nhưng không biết công ty làm có tốt không? e mới xây nhà lần đầu nên sợ lắm việc bán thầu. Em xin nhờ các anh có kinh nghiệm, hoặc đã làm việc với công ty Artech tư vấn giúp em, em cám ơn nhiều!

Hạng B2
26/12/12
231
820
123
TpHCM
Không nhận xét về đối thủ cùng ngành vì sẽ mang tính phiến diện chủ quan, chỉ tự giới thiệu mình là nhà thầu chính chủ,bác chủ muốn thêm sự lựa chọn thì cho mình cái contact, mình sẽ liên lạc ngay bác chủ. Chân thành cám ơn!

• Like
Reactions: mazde
Hạng B2
24/2/18
216
2.568
98
45
vẽ nhà đầu tiên anh lên ý tưởng,lên mặt bằng tổng quát,trệt,lầu...... sân thượng,....sau đó mặt bằng kích thước,điện nước, rồi bên thiết kế lo kết cấu cho anh
  • rồi lên 3d phối cảnh mặt tiền nhà...
  • rồi cứ vậy ra ngoài thi công
  • còn anh ko chịu nghiên cứu,cứ quăng hết cho cty,nó ko thiết kế tào lao cũng hơi bị lạ,cứ nghe ngon bổ rẻ nhào vô là chết
  • lâu lâu ngoiif vẽ cho vui

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mazde
Tập Lái
10/11/18
30
3
8
Bác cho em một cuộc hẹn cà phê cà pháo gì đi em tư vấn cho là mọi chuyện sáng tỏ ra hết ngay. Em ở ngay đường số 5 Tên Lửa nếu cần bác cứ alo em

Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Tôi đang thuê Artech thi công nhà. Hiện đã xong phần ép cọc. Nhà thầu Artech cũng có những điểm chưa tốt. Tôi sẽ tiếp tục cập nhật cho anh em Oser tình hình.

Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Trước mắt thì thấy, bộ phận thi công làm việc rất chậm rãi, bàn giao từng công đoạn giữa các thầu phụ tính bằng ngày, nếu nghiệm thu kg đạt thì lại thêm 1 ngày qua sửa, rồi qua nghiệm thu lại. Sau đó mới làm tiếp công đoạn tiếp theo.

Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Ưu điểm thì luôn lắng nghe trao đổi với chủ đầu tư để vượt qua các khó khăn trở ngại.

• Like
Reactions: hoangtranpio