Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Như tiêu đề, thì cùng nhau vào cs tư vấn mỗi giấc mơ mỗi người có kỳ lạ ko?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
Thầy này sao thấy giống thầy bên trang kia qa"
(Ko biết có thật ko?) Thầy ơi chắc nhà thầy cũng fải có bàn thờ gia tiên chứ hở, up hình cho e xem trước đc ko?
  • Chế H thấy tôi ở trang nào vậy ?
  • Tôi học và nghiên cứu về địa lý phong thủy và co xem cho Anh Chị em trên OS này, mấy anh em gọi quen miệng thầy Gạo thôi, nếu gọi cho đúng phải là chuyên gia tư vấn :)
  • Tổ đường thờ Gia Tiên, Cửu Huyền Thất Tổ nhà tôi đặt ở Hậu Giang, Chế cần xem hình để làm gì ?
  • Ban Thờ Gia Tiên cần nhất là Tọa Vị cho đúng phong thủy, còn bày trí là do thẩm mỹ và túi tiền giàu nghèo mà mua sắm Ban thờ gỗ tốt xấu, lư hương đồng hay sành sứ, vật phẩm thờ cúng cao cấp hay bình dân...V.V.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
  • Chế H thấy tôi ở trang nào vậy ?
  • Tôi học và nghiên cứu về địa lý phong thủy và co xem cho Anh Chị em trên OS này, mấy anh em gọi quen miệng thầy Gạo thôi, nếu gọi cho đúng phải là chuyên gia tư vấn :)
  • Tổ đường thờ Gia Tiên, Cửu Huyền Thất Tổ nhà tôi đặt ở Hậu Giang, Chế cần xem hình để làm gì ?
  • Ban Thờ Gia Tiên cần nhất là Tọa Vị cho đúng phong thủy, còn bày trí là do thẩm mỹ và túi tiền giàu nghèo mà mua sắm Ban thờ gỗ tốt xấu, lư hương đồng hay sành sứ, vật phẩm thờ cúng cao cấp hay bình dân...V.V.
Àh, ở Hậu Giang vậy là ko fải rồi. Sr!

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
Nếu có ai đó muốn xem phong thủy thì dẫn đến nhà ở Q.TB xem hả bác? Giá thế nào hen?
Chào bạn @Chế H !
Xem phong thủy là phải đến thực địa, đến tận nơi để xem.
Tôi xin báo chi phí xem PT nhà ở như sau : 300usd(7tr)/1 nhà/ căn hộ, 600usd(14tr)/1 cơ sở kinh doanh/ quán/ shop/cty...v.v...
@ Riêng đối với OS tôi chỉ lấy 5tr/nhà ở (vp, cty...thì 10tr/ điểm cty).
Để xác nhận ngày giờ đến xem thì bạn vui lòng gọi hoặc SMS hoặc nhắn tin Viber qua số của tôi : 0901501818 !
Xin cảm ơn.
T. Huệ Trí