Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Độ hay không độ cũng là do sở thích của mọi người thôi mà bác, có người thấy để như vậy là đẹp rồi nhưng cũng có người thấy nó chưa đủ và cần phải chăm chút thêm và thế là dẫn đến độ thêm đó bác :D
Ah vâng, sở thích của từng người, cá nhân em thích đơn giản nên không cần độ, mua zin dùng sẽ đc bền và mới hơn rất nhiều.

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Các bác ơi, các bác có thấy cái bản zin 2017 MSX, không cần độ nó cũng đã đẹp sẵn rồi ko ah? cần gì phải độ cho mất time & tiền làm gì?
kaka, quan trọng là sở thích của mình bác ạ

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Ah vâng, sở thích của từng người, cá nhân em thích đơn giản nên không cần độ, mua zin dùng sẽ đc bền và mới hơn rất nhiều.
Không sao, thích cứ độ, còn đồ zin bác cất đi lúc nào chán thì lại lắp lại đem ra bán :D

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
kaka, quan trọng là sở thích của mình bác ạ
Vâng, tại join vào đây, em thấy nhiều bác độ quá nên cũng thấy băn khoăn, nhiều bản độ rất đẹp, nhưng em thấy nên để đẹp như vậy thì số tiền bỏ ra cũng phải vài lần xe zin :D

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Vâng, tại join vào đây, em thấy nhiều bác độ quá nên cũng thấy băn khoăn, nhiều bản độ rất đẹp, nhưng em thấy nên để đẹp như vậy thì số tiền bỏ ra cũng phải vài lần xe zin :D
1 khi đã là đam mê thì tiền không phải là vật cản lớn nhất bác ạ, chỉ sợ muốn lên mà không có đồ để lắp đó

Hạng B2
7/7/17
160
77
28
Các bác ơi, các bác có thấy cái bản zin 2017 MSX, không cần độ nó cũng đã đẹp sẵn rồi ko ah? cần gì phải độ cho mất time & tiền làm gì?
Thường những người muốn độ xe là những người muốn có sự khác biệt.