Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/3/06
13
0
1
Mình ở Sài Gòn trước hay rửa xe góc Võ Thị Sáu - Nam Kỳ Khởi Nghĩa nhưng bị giải tỏa rồi

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity
RE: Nhờ các bác chỉ giúp chổ rửa xe uy tín

Trích đoạn: milkseven

Mình ở Sài Gòn trước hay rửa xe góc Võ Thị Sáu - Nam Kỳ Khởi Nghĩa nhưng bị giải tỏa rồi
Bác Milkseven cứ đến cây xăng góc đường Hai Bà Trưng - Nguyễn Đình Chiểu í, đối diện Khách sạn Quê Hương, em lúc nào cũng rửa chổ này, rất tận tình và chỉ sử dụng cái bọt gì gì ấy, xe cực sach Bác à!

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Pác nào ở PMH hay Q4, có thể rửa ở ngã tư đầu cầu kênh tẻ (phía Q.4). Chiều nay vừa thấy Pác Bab rửa xe ở đấy...

Tập Lái
30/12/05
5
0
0

Em thấy cây xăng ở đầu Nguyễn Văn Trỗi cũng được.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

có bác nào rửa xe ở cây xăng ngã 4 Trương Định và Lý Chính Thắng chưa? em vẫn hay rửa chỗ đó nhưng chỉ rửa dàn gầm thôi. Em cũng đang tìm chỗ nào tốt hơn, đi thử vài chỗ rồi mà vẫn không ổn

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: binhtri

có bác nào rửa xe ở cây xăng ngã 4 Trương Định và Lý Chính Thắng chưa? em vẫn hay rửa chỗ đó nhưng chỉ rửa dàn gầm thôi. Em cũng đang tìm chỗ nào tốt hơn, đi thử vài chỗ rồi mà vẫn không ổn
Ở HN thì có điểm rửa xe ở đường Nguyên Hồng, dùng kem bọt 3P hợp lý lắm các bác ạ, chỉ có 12k ... ;)

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Bác xem thêm cái này

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=141746

Tập Lái
20/12/05
1
0
0
otosaigon.com

Em là em đ.éo thích các bác chảnh với anh em members như thế. Đù má, chơi cũng phải có luật chứ, cứ thích là ban à.

Anh em ơi tẩy chay diễn đàn này đi chỗ khác chơi đi.

Status
Không mở trả lời sau này.