Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/2/07
106
22
18
Đọc xong bài Lang thang đến Huế của Bác NTD-Matiz thấy hay quá, cám ơn Bác thật nhiều.Và mình rất mong Bác NTD-Matiz cũng như các Bác nào đã từng đi từ Phan Thiết ra Lương Sơn (Huyện Bắc Bình) theo đường ven biển chỉ hộ mình đường đi như thế nào? Bắt đầu đi từ đâu?Đường đi có tốt không?Thời gian ?Khoảng cách? Vì tết này mình chở vợ cả & con gái của mình về thăm quê nhưng chưa đi đường này bao giờ. Rất mong sự chỉ giáo của các Bác, chân thành cảm tạ.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.141
113
www.phindeli.com
Đi từ Phan Thiết bác vào Mũi Né, thẳng Mũi Né tới Hòn Rơm, từ Hòn Rơm chỉ có 1 đường thẳng hoài là tới Lương Sơn (Quốc Lộ 1). Đường cực tốt, phong cảnh đẹp tuyệt vời, chạy qua nhiều đồng cỏ và hồ nước, một số đoạn ven biển. Đi tà tà vừa đi vừa ngắm cảnh tối đa 1h là tới Lương Sơn ...

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
tuando nói:
Đi từ Phan Thiết bác vào Mũi Né, thẳng Mũi Né tới Hòn Rơm, từ Hòn Rơm chỉ có 1 đường thẳng hoài là tới Lương Sơn (Quốc Lộ 1). Đường cực tốt, phong cảnh đẹp tuyệt vời, chạy qua nhiều đồng cỏ và hồ nước, một số đoạn ven biển. Đi tà tà vừa đi vừa ngắm cảnh tối đa 1h là tới Lương Sơn ...

Đường đẹp, đoạn qua Hàm Tiến & Hòn Rơm đường nhỏ, nhộn nhịp nên không chạy nhanh được. Đoạn từ Hòn Rơm đến Bàu Trắng ra Lương Sơn cảnh đẹp nhưng hơi vắng. Nếu có thì giờ bác ghé tham quan Bàu Trắng.

Status
Không mở trả lời sau này.