Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
Nhân dịp vợ duyệt chi cho em mua 1 chiếc mông to em định mua chiếc Harley sportster 883R vì thấy nó đẹp, gọn và em củng thích loại máy chử V này bô nổ rời rạc nghe phê hơn loại hú. Đại lý báo giá ~ 360 trđ em nhờ các bác cho ý kiến với:
http://www.harleysaigon.v...Sportster%C2%AE%20883R
1. Em này chạy có ổn không các bác.
2. Chế độ bảo dưỡng thế nào (đại lý trả lời làn nó lành nhưng em muốn biết có đúng vậy không, em quan tâm mục này vì em ở Tỉnh nó mà sổ mủi khóc nhè liên tục thì chết).
3. Em nó có kén nhiên liệu không: xăng 92 hay 95.
Cám ơn các bác trước ! :)

Hạng C
29/5/07
678
35.973
93
HCM
Trước đây e cũng chạy con này khi bắt đẩu chơi Harley,con này chạy rất bốc,tuy nhiên nếu bác ớ tỉnh thì ráng kiếm xăng 95 để chạy,kẹt quá thì e cũng đổ 92 nhưng rất hạn chế,con này chỉ dớ phần giảm xóc,nhưng chơi sporter thì phải chịu phuộc cứng vì setup cúa nó như thế.Hiện nay dòng sporter đang được đại lý hỗ trợ giá nên giá khá tốt

• Like
Reactions: Fordescape
Hạng B2
6/10/10
146
140
43
Tây Ninh
hugolina nói:
Trước đây e cũng chạy con này khi bắt đẩu chơi Harley,con này chạy rất bốc,tuy nhiên nếu bác ớ tỉnh thì ráng kiếm xăng 95 để chạy,kẹt quá thì e cũng đổ 92 nhưng rất hạn chế,con này chỉ dớ phần giảm xóc,nhưng chơi sporter thì phải chịu phuộc cứng vì setup cúa nó như thế.Hiện nay dòng sporter đang được đại lý hỗ trợ giá nên giá khá tốt
Thank bác vậy yên tâm rước em nó rồi.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
883 Iron có ổn không các bác?
Xe mới nhưng date 2012 chưa đăng ký tầm giá bao nhiêu thì mua được ạ?. Nếu đăng ký lần đầu thì thuế trước bạ bao nhiêu? Xe 883 Iron mới giá hãng là bao nhiêu? Tổng số tiền ra biển số?
Em đang xem xét giữa em 2012 này và xe mới tại hãng.
Thank các bác!

Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
Con này nó chỉ thích uống 95 thôi hả bác? Sao lại thế?