Hạng B2
27/6/06
179
87
28
Chúc các bác hội công nông nhiều sức khoẻ và càng yêu em công nông của mình hơn nhé..:)
Hôm nay, em vào box isuzu nhờ mấy bác tư vấn dùm em. Số là em đang dùng cô vợ 2 là siena ELX, nhưng vì gia đình tăng dân số nên muốn đổi lên 7 chổ và em đang ngắm isuzu hilander Street custom AT đời 2008 ( em thích nhất màu đen ạh) và một lựa chọn nửa của em là zace surf đời 2006.:cool:. Em chỉ sử dụng để đưa gia đình đi về quê hay đi du lịch thôi các bác ơi, trong thành phố thì em đi toàn 2 bánh ko àh, đi đông thì em đi taxi chứ ít lai xe đi lắm..:D
Em mong mấy bác tư vấn dùm hilander AT đời 2008 này đi ngon không. Em có đọc nhiều bài cảm nhận về em ấy rồi, nhưng ý kiến lung tung và trái ngược nhau nhiều quá, nên em muốn được những bác đã sử dụng cho em một lời khuyên.:)
Về phần ồn và rung thì nó có quá nhiều không mấy bác..? Cở mec printer không..? vì em chưa được đi thử lần nào nên khó cảm nhận quá.
Kiểu dáng thì khỏi nói rồi rất nam tính, mạnh mẽ.
Về máy móc và độ bền thì em có đọc một số topic trong box isuzu, thấy bác hội trưởng khen em nó quá, đi mấy trăm ngàn km mà máy chưa làm gì nên em khá yên tâm.
Giữa hilander AT và zace surf thì em nghiêng về hilander AT nhiều hơn, khi nào không tìm được xe ưng ý thì mới chuyễn qua em zace surf ạh, mong mấy bác cho em vài cảm nhận và lời khuyên hữu ích về em isuzu hilander street custum AT nhé.:D
Àh. Bác nào có em hilander AT 2008 mà muốn đổi em khác thì cho em hay với nhé.
Em xin cảm ơn mấy bác và chúc mấy bác ngày cuối tuần vui vẻ..