Hạng B1
18/8/14
95
27
18
57
Em muốn thay bô logo mới K3 nhưng không biết cách tháo . nơi bán hàng họ bảo dung tuavit cạy ra , nhưng em không biết bên trong co bắt vít không , Bác nao biết hướng dẩn giúp với !

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Ở trong ko có bắt vít bác ơiiiii mà thay bộ logo nào vậy up hình em xem với

Hạng C
14/11/13
790
1.692
113
Nó chỉ dán keo thôi bác. Bác cạy ra coi chừng trầy sơn xe. Còn logo thì vô tư, cạy ra dán cái bác mới mua zô, nếu muốn cái zin như ban đầu thì vào hãng mua cái mới. Lũ khũ. Hehe.

• Like
Reactions: jungle
Hạng B1
18/8/14
95
27
18
57
Nó chỉ dán keo thôi bác. Bác cạy ra coi chừng trầy sơn xe. Còn logo thì vô tư, cạy ra dán cái bác mới mua zô, nếu muốn cái zin như ban đầu thì vào hãng mua cái mới. Lũ khũ. Hehe.
Mình sẽ thử , nếu có gì đem vào hãng dán lại . cám ơn Bác nhiều !

• Like
Reactions: suphudanau and ca3
k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
Dùng máy sấy tóc làm logo nóng lên rồi hãy gỡ bằng cách cứa chỉ nha khoa (nhập lại thành nhiều đoạn cho dai), cứa từ ngoài vào từ từ, keo nó sẽ dính vào sợi chỉ, có thể thay chỉ mấy lần cho đến khi xong.
Chú ý logo mặt trước có thể có chốt nhựa bên trong, mở nắp capô lên, tháo mấy con ốc ra lòn tay vào xem có chốt nhựa hay ko? hoặc soi đèn vào kiểm tra. Nếu có chốt nhựa thì phải dùng tool đè chốt cho nó bật ra.

Hạng D
3/1/14
1.142
424
113
Xứ Thiên Đường
Dùng máy sấy tóc làm logo nóng lên rồi hãy gỡ bằng cách cứa chỉ nha khoa (nhập lại thành nhiều đoạn cho dai), cứa từ ngoài vào từ từ, keo nó sẽ dính vào sợi chỉ, có thể thay chỉ mấy lần cho đến khi xong.
Chú ý logo mặt trước có thể có chốt nhựa bên trong, mở nắp capô lên, tháo mấy con ốc ra lòn tay vào xem có chốt nhựa hay ko? hoặc soi đèn vào kiểm tra. Nếu có chốt nhựa thì phải dùng tool đè chốt cho nó bật ra.
Chi cho cực lão..cứ đem con xe ra vứt ngoài đg tới sáng là xong..kk

Hạng D
3/1/14
1.142
424
113
Xứ Thiên Đường
Bữa nào cho xiên mấy bộ nha Cu nâu..tks và tín dụng rùi đoá..kk