Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Thưa các Bác trên O.S !
Hè đến, tụi nhỏ được nghĩ dài ngày, VC E cũng sắp xếp CV được nghỉ khoảng 4 ngày muốn đi chơi xa nhưng cũng chưa biết đi đâu, trước h toàn đi Đà Lạt, Nha Trang, Vũng Tàu, nay quyết định đi nơi nào mới lạ nhưng ko biết đi đâu. Nay viết vài dòng trên đây mong các Bác kinh nghiệm du lịch tư vấn giúp E nên đi đâu được trong 4n...nếu Bác nào có lịch trình đã đi rồi trước đây thì cho E xin, E xin đa tạ...
Chuc các Bác đầu tuần luôn vui vẻ - hạnh phúc - thành công trong công việc

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
13/11/15
19
11
3
Hanoi
Em chào cụ, không rõ cụ đi Đà Nẵng chưa? Theo em trong 4 ngày thì đi Đà Nẵng còn khá xông xênh về mặt thời gian, theo em thì về chi phí cũng khá rẻ nữa ạ, giá cả đồ ăn cực hợp lý.
Cũng nhiều địa điểm tham quan như Hội An, Mỹ Khê, bán đảo Sơn Trà (rất đẹp),... Đợt đó em ko đi Bà Nà Hill, tại đi tự túc, em thấy vé vào cửa hơi đắt :v

Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Em chào cụ, không rõ cụ đi Đà Nẵng chưa? Theo em trong 4 ngày thì đi Đà Nẵng còn khá xông xênh về mặt thời gian, theo em thì về chi phí cũng khá rẻ nữa ạ, giá cả đồ ăn cực hợp lý.
Cũng nhiều địa điểm tham quan như Hội An, Mỹ Khê, bán đảo Sơn Trà (rất đẹp),... Đợt đó em ko đi Bà Nà Hill, tại đi tự túc, em thấy vé vào cửa hơi đắt :v
Cám ơn Bác..
Do mình tự lái ô tô đi (vì rất thích trãi nghiệm trên những cung đường), Đà Nẵng thì không kịp thời gian rồi Bác ơi, trong 4N mà đi và về thì đuối lắm, chỉ cưỡi ngựa xem hoa thôi ko tham quan gì đc...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Thưa các Bác trên O.S !
Hè đến, tụi nhỏ được nghĩ dài ngày, VC E cũng sắp xếp CV được nghỉ khoảng 4 ngày muốn đi chơi xa nhưng cũng chưa biết đi đâu, trước h toàn đi Đà Lạt, Nha Trang, Vũng Tàu, nay quyết định đi nơi nào mới lạ nhưng ko biết đi đâu. Nay viết vài dòng trên đây mong các Bác kinh nghiệm du lịch tư vấn giúp E nên đi đâu được trong 4n...nếu Bác nào có lịch trình đã đi rồi trước đây thì cho E xin, E xin đa tạ...
Chuc các Bác đầu tuần luôn vui vẻ - hạnh phúc - thành công trong công việc
Ngoài mấy nơi bác đã đi trên kia thì 4 ngày, tự lái xe có thể:
  • Hà Tiên - Phú Quốc
  • Buôn Mê - Kon Tum

• Like
Reactions: MINHHUY_3001
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
E Chào Bác ngotpro
E nghe nói Phú Quốc hiện đang xây dựng, sửa chữa, phải ko Bác ?
Nó còn tiếp tục xây dựng trong 20 năm tới nhưng vẫn ra đấy chơi vẫn đẹp như thường.

Mang ô tô ra đảo bằng phà mất hơn 3h hoặc chọn phương án bỏ xe trên đất liền ra đảo bằng tàu cao tốc mất hơn 1h.

• Like
Reactions: MINHHUY_3001