Hạng B2
17/7/04
135
0
16
Hà Nội
Chào các bác!
Với ngân sách 18- 19K, muốn mua xe số tự động với mục đích đi giao dịch công tác (cấp quản lý nhưng ít xiền quá:(), nhờ các bác tư vấn giúp em nên cưới em nào trong 2 em này:
1. Camry 2.2 1996 xuất Mỹ chạy khoảng 15 vạn
2. Lancer Gala 2003 chạy khoảng 3-4 vạn.

Em dự định sử dụng trong thời gian 2 năm sau đó sẽ cưới vợ mới. Ưu tiên để lựa chọn theo thứ tự là:
1. Sự "Sướng" khi cưỡi: Cách âm tốt, chạy êm.
2. Sợ thuận lợi trong giao dịch: Đối tác của em toàn đi Bim, Méc, hẻo thì cũng Cam 3.0 2005. Cái này nghe hơi lá cải nhưng thực tế công việc của em nếu phương tiện không đến nỗi nào thì cũng thuận tiện trong giao dịch. (Các pác đừng chưởi em rởm đời nhé. Em thực tình cũng không thích nhưng sự đời nó thế, hoàn cảnh xô đẩy các pác ạ.[&:]
Nho cacs bac nhiet tinh giup do.

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội
RE: Nhờ các bác tư vấn chọn xe

nếu so về độ sướng và thận lợi trong zao zich thì camry là nhất cho dù đời cũ so với lancer , thậm chí là Accord,nhìn vẫn vip hơn ,nếu bác định mua để đi zao zichj thì camry là nhất đó nó hơn cả Accord vì dáng của nó rất bố già 0 trẻ trung như Accord người lớn tuổi đi là hợp nhất

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

1 phiếu cho gala thể theo nỗi khổ của Bác nhé:D:D, vả lại bác định 2 năm nữa đổi xe E nghĩ giải pháp này là hợp lí, Còn Chuyện Cách Âm Bác không phải nghĩ đã có công nghệ Cách âm 3G plus của OS lẫy lừng của LOMO và Bác Thích 4 bánh gòi:D:D:D

tom
Hạng B2
3/12/04
105
0
0
trai dat

Tầm tiền như thế, Bác cứ làm em CAMRY Mỹ em này dàn đồng, nội ngoại thất đều ngon. Nếu cần thêm vài triệu sơn lại toàn bộ xe thì mấy em liên doanh chạy dài. Khi đi em này rồi Bác sẽ tự thấy khi có tiền sẽ phải làm mấy em nhập ( Mỹ là tốt nhất), MẤY EM LD mau xuống mã lắm.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Theo em chọn lựa giữa 2 em đó thì em chọn gala vì đời cao hơn, thời trang hơn, mới đi 4 vạn thì còn ngon. Camry thì cở 2001 thì dáng mới đẹp nhưng tầm tiền đó bác mua không được rồi, còn đời 96 thì bản thân em không thích lắm.

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Em đồng tình với bác songnguyen. Tầm tiền đó thì cưỡi GaLa AT thì sướng biết chừng nào so với camry 96. Chúc bác mau mau cưới vợ để anh em còn được coi hình vợ 2 của bác.

Tập Lái
10/4/06
30
0
0

Tổng thể là thuận lợi cho giao dịch => hình thức quan trọng hơn chất lượng => vote cho Lancer Gala 2003
Còn nếu ưu tiên là chất lượng "độ sướng" thì Camry, nhưng phải biết tí ti về kỹ thuật không thì tốn lắm. Vả lại sau 2 năm đổi xe thì tại thời điểm đó Lancer Gala 2003 được giá hơn.

min confirmed
Hạng B2
8/7/04
147
32
28
Ha Noi

Bác ở HN hay SG, ở VP em có bác đang cần bán 1 cái Camry đời 95 3.0 V6 số AT, màu đen. giá thì em ko biết. ĐT số 0913522633 gặp anh Mai. nếu tiện bác có thể chạy qua 25 Hàng Bún Hà Nội xem xe (VP CARE, trong giờ HC). Chúc bác sớm có vợ mới