Tập Lái
13/4/18
23
6
3
33
Chào các bác trong diễn đàn, e là newbie và e cần các bác cho e ý kiến là có nên chạy grab ko ạ

Chả là 1-2 hôm nữa e định mua xe Ecosport 2018 chủ yếu phục vụ gia đình,rãnh rồi kiếm thêm tiền góp bank

Nói chung là e có cv chính ko phải dựa vào chạy grab mà sống, e chỉ mún chạy để góp bank ý, đỡ phải móc tiền túi ra góp ^^

Hàng tháng góp xe của e là 12tr chia ra là ngày 400k, zậy nếu ngày e chạy chừng 4-6h trừ chi phí ra thì đc 3-400k ko ạ

Hạng B1
25/1/06
65
40
28
Chào bạn,

Bạn nên đăng ký. Rảnh rỗi chạy cũng vui. Gặp khách hàng thú vị.

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Chào các bác trong diễn đàn, e là newbie và e cần các bác cho e ý kiến là có nên chạy grab ko ạ

Chả là 1-2 hôm nữa e định mua xe Ecosport 2018 chủ yếu phục vụ gia đình,rãnh rồi kiếm thêm tiền góp bank

Nói chung là e có cv chính ko phải dựa vào chạy grab mà sống, e chỉ mún chạy để góp bank ý, đỡ phải móc tiền túi ra góp ^^

Hàng tháng góp xe của e là 12tr chia ra là ngày 400k, zậy nếu ngày e chạy chừng 4-6h trừ chi phí ra thì đc 3-400k ko ạ
Nếu bác muốn chạy Grab mà mua xe thì nên cân nhắc, còn nếu bác đã mua xe cho việc khác thì việc đang ký chạy Grab kiếm thêm thì cứ vô tư đi bác, không quan tâm chạy bao nhiêu giờ, kiếm bao nhiêu tiền, rãnh rổi chạy cũng vui. Biết đâu lại tìm được máy bay chạy mối :D

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113

Tập Lái
13/4/18
23
6
3
33
Dạ e thanks các bác, tại e thấy trong hội grabcar toàn lên than vãn chửi k này nọ mà sao ko thấy ai nghĩ chạy? Với lại e cũng chỉ kiếm tiền góp xe ah, đủ tiền là e ngưng cho đỡ hao mòn xe

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Dạ e thanks các bác, tại e thấy trong hội grabcar toàn lên than vãn chửi k này nọ mà sao ko thấy ai nghĩ chạy? Với lại e cũng chỉ kiếm tiền góp xe ah, đủ tiền là e ngưng cho đỡ hao mòn xe
Dăng ký đi bạn, chay bán tự do thì dc

Hạng B1
17/6/18
82
26
8
ibaohiem.vn
Theo mình nghĩ nếu đầu tư tiền mua xe chạy thì không, còn nếu mua xe phục vụ nhu cầu đi lại gia đình thì thời gian rảnh chạy tranh thủ kiếm thêm thì tốt. Chứ mua xe lại vay ngân hàng tiền lãi, tiền bảo hiểm, bảo dưỡng, vân vân và vân vân thì cũng chết tính ra cũng không bằng làm công ăn lương