Tập Lái
30/8/14
14
8
3
40
chúc anh em 1 ngày vui vẻ...e có em k3 để đi cày..ngày ngày chạy cả trăm km...đường xa nên em cần tí âm thanh cho đỡ chán..e lại ko rành về loa liết.nhờ các bác cụ cho em địa chỉ uy tín chuyên nâng cấp âm thanh...em tính khoảng 25tr ko biết có được ko?e xin cám ơn các bác...

• Like
Reactions: Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
chúc anh em 1 ngày vui vẻ...e có em k3 để đi cày..ngày ngày chạy cả trăm km...đường xa nên em cần tí âm thanh cho đỡ chán..e lại ko rành về loa liết.nhờ các bác cụ cho em địa chỉ uy tín chuyên nâng cấp âm thanh...em tính khoảng 25tr ko biết có được ko?e xin cám ơn các bác...
Dạ âm thanh thì vô chừng, giá nào cũng được bác ah nhưng với 25 triệu thì bác cũng mần được 1 dàn loa, amply, sub ngon lành rồi ah.
Bên em hay làm cấu hình này tầm giá đó bác tham khảo.
Loa trước: JBL GTO609C
Loa sau: JBL GTO629
Sub hơi: JBL GTO804
Amply 5 kênh cho loa và sub: JBL GTO5EZ
Bác tham khảo thêm trong topic này xem sao ah
http://muaban.otosaigon.com/threads...l-infinity-harman-jvc-kenwood.2970141/page-45

Về các nơi uy tín để làm thì cũng nhiều, bác thử tham khảo bên anh Phú HP, bên Khanh Phong, Công Thành,...rồi quyết định ah
Chúc bác sớm nâng cấp v2

• Like
Reactions: futureneodo
Tập Lái
30/8/14
14
8
3
40
Dạ âm thanh thì vô chừng, giá nào cũng được bác ah nhưng với 25 triệu thì bác cũng mần được 1 dàn loa, amply, sub ngon lành rồi ah.
Bên em hay làm cấu hình này tầm giá đó bác tham khảo.
Loa trước: JBL GTO609C
Loa sau: JBL GTO629
Sub hơi: JBL GTO804
Amply 5 kênh cho loa và sub: JBL GTO5EZ
Bác tham khảo thêm trong topic này xem sao ah
http://muaban.otosaigon.com/threads...l-infinity-harman-jvc-kenwood.2970141/page-45

Về các nơi uy tín để làm thì cũng nhiều, bác thử tham khảo bên anh Phú HP, bên Khanh Phong, Công Thành,...rồi quyết định ah
Chúc bác sớm nâng cấp v2
bác cho em xin địa chỉ ah.thanks pak

• Like
Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
Cứ ghé cụ UnderTaker mà nghe tham khảo rồi quyết nhá cụ

• Like