Hạng B2
7/3/13
301
148
43
Em có người bạn định để lại Altis 2018 mới lấy xe từ tháng 6/2018 và đã chạy được khoảng 14.000 KM ( xe đăng ký công ty) nhìn xe còn ngon chỉ hơi trầy cản trước thôi.

Theo các bác giá khoảng bao nhiêu là hợp lý và em và bạn ấy không biết định giá như thế nào cho phù hợp cả 2 bên.

Em đang tính mang xe ra hãng, nếu hãng trả bao nhiêu mình sẽ trả trên hãng một chút có ổn không các bác.

Cám ơn các bác nhiều và các bác biết thì tư vấn dùm em nha

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Bác hỏi mà không đưa thông tin gì hết vậy? 1. Phiên bản xe (E, G, sport, ...). 2. Hình chụp tình trạng xe hiện tại, như vậy mới có thể đánh giá được bác ạ

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Em có người bạn định để lại Altis 2018 mới lấy xe từ tháng 6/2018 và đã chạy được khoảng 14.000 KM ( xe đăng ký công ty) nhìn xe còn ngon chỉ hơi trầy cản trước thôi.

Theo các bác giá khoảng bao nhiêu là hợp lý và em và bạn ấy không biết định giá như thế nào cho phù hợp cả 2 bên.

Em đang tính mang xe ra hãng, nếu hãng trả bao nhiêu mình sẽ trả trên hãng một chút có ổn không các bác.

Cám ơn các bác nhiều và các bác biết thì tư vấn dùm em nha
Bác phải đưa ra các thông tin của xe như Xe Altis phiên bản nào, màu gì, chạy được bao nhiu km??? Thì anh em trên này mới hỗ trợ được bác^^

Hạng B2
7/3/13
301
148
43
Bác phải đưa ra các thông tin của xe như Xe Altis phiên bản nào, màu gì, chạy được bao nhiu km??? Thì anh em trên này mới hỗ trợ được bác^^

Dạ em quên hi hi.

Xem màu trắng biển HCM( đứng tên cty), phiên bản 1.8G. Có xịt gầm và lên mấy thứ linh tinh.

ỒDO là 14.000km xe còn đẹp cả nội và ngoại thất, máy móc thì em ko rành. Chắc phải vào hãng check.

Các bác xem em trả bao nhiêu thì hợp lý

Cám ơn bác nhiều nhiều