Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Sắp tới E cùng Gđ nhỏ du hí Nha Trang 4 ngày 3 đêm, lịch trình E đi vào 11/02-14/02 và cũng đã book phòng xong, nhưng còn lăn tăn đường đi, do QL1A đang sửa toàn tuyến nên dự định đi cung đường ven biển, tuyến đường này chưa đi lần nào, nên rất mong các Bác có kinh nghiệm giúp đỡ E:
1/ trên đường đi ăn sáng, trưa ở đâu ngon?? E dự định 5h khởi hành
2/ Đoạn đường nào nên chú ý XXX?
3/ ăn uống và điểm tham quan du lịch ở Nha Trang
Tks các Bác nhiều nhiều....

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
15/1/14
104
46
28
Bác tham khảo một loạt các thớt đang tìm đường về quê miền Trung là có ngay. Tuy nhiên bác không nói rõ loại xe bác đi sao mn tư vấn được? Nếu đi xe gầm thấp thì bác cân nhắc việc đi đường ven biển chút. Bác nên theo tuyến SG-ĐL-NT cho khoẻ.

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Lượt đi: CT SGLT - BR - Lagi - Phan Thiết - Bầu Trắng - QL1- Cam Ranh - NT. Với tình hình đường sá những ngày giáp Tết thì cung này hết khoảng 11 tiếng chạy đó bác chủ. Bác nên khởi hành sơm sớm chút, 4g chẳng hạn, để thong thả trên đường, tới NT khoảng 5g chiều là đẹp.

Lượt về: Sáng 8g bác đi theo đường NT-đèo Khánh Vĩnh-Đà Lạt (140km, khoảng 3,5 tiếng). Ghé ĐL cơm trưa, làm ít lagim hoa cỏ. ĐL-Ql20-CTSGDG khoảng 7 tiếng cả nghỉ giữa đường khoảng 30p nữa là ngon.

Đi chơi mà, tiêu chí an toàn, nhẹ nhàng, vui vẻ đặt lên hàng đầu để có một chuyến đi thú vị.

Chúc bác chủ và gia đình nhỏ của bác có chuyến du hí cuối năm như ý !

• Like
Reactions: MINHHUY_3001
Hạng B2
5/4/13
149
160
43
Bác tham khảo một loạt các thớt đang tìm đường về quê miền Trung là có ngay. Tuy nhiên bác không nói rõ loại xe bác đi sao mn tư vấn được? Nếu đi xe gầm thấp thì bác cân nhắc việc đi đường ven biển chút. Bác nên theo tuyến SG-ĐL-NT cho khoẻ.
Mình đi Fortuner 4x4 Bác à, Ql 1A ko biết đường xá đi đc chưa Bác?

Status
Không mở trả lời sau này.