Hạng B2
14/10/14
191
113
43
Cần Thơ
Tình hình là e tính lên đời cho vợ 2. Từ Innova G 10/2009 đến Cẩm Ly hoặc Ắc Cọc ạh. Nhờ các bác định giá vợ e với ạh. E mê xe, bởi vậy khi lái mà có cảm giác ko vừa ý là e thay liền.
Xe e đang đi NGON LÀNH, chưa đâm đụng, thuỷ kích, sùng capo, sùng cửa, sùng cốp sau còn nguyên xi, biển số tỉnh khá đẹp ạh. Hồ sơ bảo dưỡng thay thế e cung cấp đủ ạh.
Đã thay thế: Rotuyn (hư 1 cái e thay nguyên bộ 555 ạh), Ron giàn cò, curoa, phuộc Amada, bugi iridium, các loại lọc, nhớt thay đúng định kỳ ạh.
e vừa làm bảo hiểm nhẹ ạh (trong hãng Toyota) bị trầy ít nhưng e dùng gạch quẹt thêm vài đường cho sơn đồng bộ. Đời 2009 mà trong ngoài đẹp như xe e cũng hiếm. Đã có 2 DVD, camera de, lót sàn, ghế da, cách âm. ODO 174k km
Xe e có sao nói vậy để các dễ tư vấn giúp ạh. E định gả 560 hoặc 570 đc ko ạh. Xin các bác cho e lời khuyên ạh.
Dung nhan e nó đây ạh. Hình nội thất e chưa kịp chụp. E chân thành cám ơn ạh.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/7/16
35
16
8
..Xe bác còn mới leng keng xà beng ngon lành cành đào.. :D :D bác tính lên vợ 2 để chạy dịch vụ hay đi sinh hoạt gia đình ? bác tính lên em vợ 2 khoảng bao nhiêu luôn để anh em biết thêm thông tin để tư vấn nên đổi xe hay không cho bác dễ hơn.

• Like
Reactions: quocminh1828
Hạng B2
14/10/14
191
113
43
Cần Thơ
Cám ơn bác, e ko chạy dịch vụ, tại e mê xe thôi ah. Đầu tiên có e Peugeot 405 đời 92, sau là con Ỉn vì có gia đình ông anh hay đi chung. Bjo định đổi xe cao cấp tí ạh. Dự tính của e là Cam 2.5Q, hoặc Accord 2015 ah tầm giá khoảng 1,3 tỷ ạh vì nhà còn có 4 người ạh. Em xin cám ơn ạh

Tập Lái
19/7/16
35
16
8
Bác lên đời dòng sedan 5 chỗ à ?? hehe ngon rồi tầm giá đó thì cam vs accord chuẩn rồi bác, không thì mazda...lên đời đi cho sướng vì em tưởng bác mua xe chạy dịch vụ, thấy con Ỉn còn tốt quá mà tư vấn bác bán thì uổng :D :D hehe nói chung đây chỉ là ý kiến của riêng em thôi. Bác cứ tham khảo thêm ạ :D :D hôm nào rảnh được bác ới cái anh em mình cafe...

• Like
Hạng B2
14/10/14
191
113
43
Cần Thơ
Bác lên đời dòng sedan 5 chỗ à ?? hehe ngon rồi tầm giá đó thì cam vs accord chuẩn rồi bác, không thì mazda...lên đời đi cho sướng vì em tưởng bác mua xe chạy dịch vụ, thấy con Ỉn còn tốt quá mà tư vấn bác bán thì uổng :D :D hehe nói chung đây chỉ là ý kiến của riêng em thôi. Bác cứ tham khảo thêm ạ :D :D hôm nào rảnh được bác ới cái anh em mình cafe...
Sẵn sàng. Cám ơn bác. Hôm nào có dip ae ới nhau cfe.

• Like
Reactions: MrSimple1381
Tập Lái
19/7/16
35
16
8
Sẵn sàng. Cám ơn bác. Hôm nào có dip ae ới nhau cfe.
Hehe ok bác...em sale mitsu nhưng nhu cầu khách cần tư vấn gì là em tư vấn nhiệt tình. Ko có chăn gà tư vấn bậy bạ để khách mua xe em nên bác cứ yên tâm. Anh em có vợ 2 tung tăng là mừng cho anh em rồi.. Hehe quý nhau cafe chém gió vô tự :D :D

Hạng B2
14/10/14
191
113
43
Cần Thơ
  • Like
Reactions: Phuongnv0502
Tập Lái
19/8/16
45
22
8
34
Cám ơn bác. E ở tận miền Tây. Ra thủ đô nước cộng hoà xã hội chủ nghĩa việt nam thì xa xôi quá ạh. Ah mà con Cam đó bác gả bi nhiêu ạh?
2 bác nên làm chuyến phượt cùng nhau đi thăm Đà Nẵng giao lưu xe cộ , du lịch rồi tiện thử luôn xe mới khi đi về ạ :D

• Like