Hạng D
18/5/14
1.167
2.539
113
43
Tình hình là sau khi xem con Mazda 6 2.0 e thích quá định lên đời nên muốn bán con Altis MT 2008, xe e mua tháng 10/2009 tại Toyota Bến Thành, hồi đó đang giảm thuế và phí trước bạ mọi người tranh nhau mua nên hãng nó ép e phải mua gói nâng cấp hơn 20 củ (thay ghế nỉ bằng ghế da, dán kính 3M ....). Xe e chính chủ (ông già đứng tên) odo gần 66.000km, k đâm đổ hay ngập nước gì cả, chỉ trầy xước linh tinh do đi trong thành phố. Nội thất còn tương đối tốt do xe chỉ mình e đi.
Nay e muốn rao trên chợ xe mà k biết để giá bao nhiêu (thấp quá thì tội nghiệp e, cao quá thì sợ gạch đá và mất lòng a e trên diễn đàn) nên kính mong các bán tư vấn giúp e nên bán giá nào cho hợp lý.
E xin chân thành cảm ơn các bác!

Hạng D
18/5/14
1.167
2.539
113
43
Xe mình form trước đời 2011 (k phải form cũ mà cũng không phải form mới nhất)

Hạng D
18/5/14
1.167
2.539
113
43
Cảm ơn bác đã tư vấn, nhưng bên Toyota đã trả e 550tr rồi. E nghĩ bán ở ngoài chắc cao hơn nên mới nhờ a e tư vấn.

Hạng B1
28/4/14
99
6
18
Tình hình là sau khi xem con Mazda 6 2.0 e thích quá định lên đời nên muốn bán con Altis MT 2008, xe e mua tháng 10/2009 tại Toyota Bến Thành, hồi đó đang giảm thuế và phí trước bạ mọi người tranh nhau mua nên hãng nó ép e phải mua gói nâng cấp hơn 20 củ (thay ghế nỉ bằng ghế da, dán kính 3M ....). Xe e chính chủ (ông già đứng tên) odo gần 66.000km, k đâm đổ hay ngập nước gì cả, chỉ trầy xước linh tinh do đi trong thành phố. Nội thất còn tương đối tốt do xe chỉ mình e đi.
Nay e muốn rao trên chợ xe mà k biết để giá bao nhiêu (thấp quá thì tội nghiệp e, cao quá thì sợ gạch đá và mất lòng a e trên diễn đàn) nên kính mong các bán tư vấn giúp e nên bán giá nào cho hợp lý.
E xin chân thành cảm ơn các bác!
giá như bác trương quốc tùng thì cũng tạm thời là được đó bác.
em xin tư vấn thêm bác dòng xe mới để bác có thêm lựa chọn. RENAULT SAMSUNG SM5 nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn Quốc, em này là sự kết hợp của RENAULT (Pháp) - NISSAN (Nhật) - SAMSUNG (Hàn Quốc), thiết kế theo phong cách RENAULT của Pháp - sử dụng động cơ, hộp số NISSAN của Nhật - lắp ráp tại Hàn Quốc.
em gửi bác 1 hình ảnh để bác tham khảo:
Nhờ các bác tư vấn giúp em giá bán Altis 2008 MT

bác muốn tham khảo chi tiết hơn, em mời bác ghé showroom em. em rất vui được đón tiếp bác tại showroom em.
dđ: 0909.859.069 (Mr. Thi)

Hạng D
18/5/14
1.167
2.539
113
43
Cảm ơn bác, mấy ông anh của em cũng nói tầm ấy. Em đang nghiên cứu xe mới. Khi nào chốt đc xe e đăng bán luôn.

Tập Lái
10/3/14
11
47
18
Em nghĩ bác nên bán luôn và ngay cho thằng Toy nào trả bác giá ấy, đăng lên diễn đàn cũng khó mà bán được cao hơn bác ạ, mà mất thời gian nữa.