Tập Lái
12/2/18
20
6
3
Mình đưa xe vào hãng mình kêu check là họ tự đông biết check hả a truong95 hay là mình cần nói hạng mục anh

11/8/14
31
22
8
37
Vâng, em xin cám ơn tất cả các bác, sẵn tiện đây em xin bổ sung là tài chính em tầm 400tr, em không vay ngân hàng mua Xpander nên các anh em đừng tư vấn em vay ngân hàng, em không thích làm con nợ. Em không chơi với Ỉn cũ vì em sợ taxi tân trang và xe dịch vụ, em lại ngu nên đưng tư vấn cho em hốt ỉn. Túm lại em lăn tăn Zinger và Grandis, nhà em tổng cộng 6 người cả ông bà cháu, lâu lâu thích đi xa. Cám ơn tất cả

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Quốc
Vâng, em xin cám ơn tất cả các bác, sẵn tiện đây em xin bổ sung là tài chính em tầm 400tr, em không vay ngân hàng mua Xpander nên các anh em đừng tư vấn em vay ngân hàng, em không thích làm con nợ. Em không chơi với Ỉn cũ vì em sợ taxi tân trang và xe dịch vụ, em lại ngu nên đưng tư vấn cho em hốt ỉn. Túm lại em lăn tăn Zinger và Grandis, nhà em tổng cộng 6 người cả ông bà cháu, lâu lâu thích đi xa. Cám ơn tất cả
Có một chiếc MT rất tốt bảng số biên hòa. Bác chủ chưa định bán mà mình đang hỏi.

• Like
Reactions: anhlong625
Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Thích đạp ga thì mua gạch, thích rộng rãi thì mua tỏi (ginger)

• Like
Reactions: hung3b2