Tập Lái
5/12/17
5
2
3
33
Như tiêu đề, nhờ các bác tư vấn mình học lái xe theo giờ thầy 1 kèm 1. Mình muốn học 7 chỗ, số tự động. Về lái xe mình chưa biết gì tất, mong các bác tư vấn chỗ học và thầy dạy. Xin chân thành cảm ơn.

• Like
Reactions: hoangnghidung
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Bạn nên vào trường học để lấy bằng b2 vì khi bạn thuê xe kèm dạy lái đến khi biết chạy vững rồi bạn cũng phải đi thi lấy bằng lái, vòng vo làm gì cho mất thời gian.
đăng ký học xong kiếm người kèm thêm sau.
Chi phí dạy riêng tính theo giờ cũng ko ít đâu, bạn nên cân nhắc vì biết chạy mà ko có bằng lái xxx mà lượm vào thì tốn kém nặng, chưa tính thêm có tình huống va chạm bất kể thế nào bạn luôn là người sai và trừ khi bạn đi xe của mình chứ ko ai dám giao xe cho bạn chạy đâu.
Khuyên bạn chân thành nên vào trường học để lấy bằng.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thanh2610
Tập Lái
5/12/17
5
2
3
33
Bạn nên vào trường học để lấy bằng b2 vì khi bạn thuê xe kèm dạy lái đến khi biết chạy vững rồi bạn cũng phải đi thi lấy bằng lái, vòng vo làm gì cho mất thời gian.
đăng ký học xong kiếm người kèm thêm sau.
Chi phí dạy riêng tính theo giờ cũng ko ít đâu, bạn nên cân nhắc vì biết chạy mà ko có bằng lái xxx mà lượm vào thì tốn kém nặng, chưa tính thêm có tình huống va chạm bất kể thế nào bạn luôn là người sai và trừ khi bạn đi xe của mình chứ ko ai dám giao xe cho bạn chạy đâu.
Khuyên bạn chân thành nên vào trường học để lấy bằng.
Cám ơn bạn đã cho lời khuyên, mình không có nhu cầu lấy bằng vì học ít nhất cũng tốn 4.5 tháng. Mình sắp đi định cư nên cần biết lái trước rồi qua đó thi lấy bằng sau. Một lần nữa cảm ơn bạn, nếu bạn biết ở đâu dạy ok chỉ mình với.

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Bạn lên youtube gõ hoclaixekokho, tui thấy ông này dạy tốt và chuyên nghiệp nhất, hình như là thầy dạy lái trong trường và có nhận dạy cả người nước ngoài nữa, bạn gọi hỏi xem 0903980913

Tập Lái
5/12/17
5
2
3
33
Bạn lên youtube gõ hoclaixekokho, tui thấy ông này dạy tốt và chuyên nghiệp nhất, hình như là thầy dạy lái trong trường và có nhận dạy cả người nước ngoài nữa, bạn gọi hỏi xem 0903980913[/QU
Thanks, để mình gọi thử.

Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Cám ơn bạn đã cho lời khuyên, mình không có nhu cầu lấy bằng vì học ít nhất cũng tốn 4.5 tháng. Mình sắp đi định cư nên cần biết lái trước rồi qua đó thi lấy bằng sau. Một lần nữa cảm ơn bạn, nếu bạn biết ở đâu dạy ok chỉ mình với.
Dù gì thì qua đó cũng thi lại bằng nước người ta ah. Qua đó học luôn đi. hông thì ra bãi tập kiếm mấy thầy thỏa thuận

Tập Lái
2/1/18
11
27
13
33
Bạn ra sân vận động Thống Nhất rồi hỏi trường dạy lái xe Thống Nhất , dzô trường bạn cứ nói hiện trạng và nhu cầu của bạn , mình nghĩ là sẽ được , vì hơn 10 năm trước thì hiện trạng và nhu cầu của mình giống y như bạn hiện tại và mình đã biết lái trước khi có bằng :D ( HIỆN TẠI THÌ MÌNH NGHĨ LÀ SẼ ĐƯỢC THÔI NHÉ CHỨ MÌNH KO CHẮC , vì hồi đó đường khá vắng nên mình học chui :D )

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Như tiêu đề, nhờ các bác tư vấn mình học lái xe theo giờ thầy 1 kèm 1. Mình muốn học 7 chỗ, số tự động. Về lái xe mình chưa biết gì tất, mong các bác tư vấn chỗ học và thầy dạy. Xin chân thành cảm ơn.
Giảng phải ko em?

Hạng B1
21/12/17
54
36
18
36
mình và mấy anh em đều học bên Hoàng Gia trên đường Nguyễn Thiện Thuật Q3.
Xe bên Thống Nhất mình thấy cũ quá.