Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
Khả năng tài chính e dc duyệt cho cái này tầm 1tr đến 2 tr.mạo mụi nhờ các bác đã từng dùng qua máy này tư vấn giúp e cái nào dùng ổn định. có thể xịt trong thời gian dài.máy có thể tự hút nước trong xô, và quan trọng là đừng quá ồn.
- e có để ý 2 cái này, 1 con blackdecker và con sau là hakari. nhờ các bác góp ý có ok kg? cùng tầm giá có con nào ổn hơn khg? và có full phụ kiện. em cám ơn
nhờ các bác tư vấn mua may rửa xe cao áp gia đình

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/2/15
414
675
93
35
Thủ Đức
Chiều em up cái máy nhà e lên. Gọn nhẹ. Lần đầu mới xài thò tay vào vòi tưởng đứt ngón tay. Ngu thiệt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Trong khoảng dưới 2tr. có một số dòng máy Black&Decker, Makita, Bosch, Stanley, đều made in China nhưng là máy có thương hiệu nên dùng OK, máy đều có đủ phụ kiện kèm theo. Còn các loại rẻ, nhãn hiệu na ná tên Nhật tên Tây bác đừng dùng, đều là sản phẩm của TQ.
Các hiệu trên em dùng vệ sinh xe ra vào công trình, sàn bê tông, rửa cốp pha đều khá tốt. Chú ý dây dẫn nước ra đầu phun có áp lực rất cao, khi xử dụng đừng cho gấp hay vặn, hư sẽ phải mua mới do không vá được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Khả năng tài chính e dc duyệt cho cái này tầm 1tr đến 2 tr.mạo mụi nhờ các bác đã từng dùng qua máy này tư vấn giúp e cái nào dùng ổn định. có thể xịt trong thời gian dài.máy có thể tự hút nước trong xô, và quan trọng là đừng quá ồn.
- e có để ý 2 cái này, 1 con blackdecker và con sau là hakari. nhờ các bác góp ý có ok kg? cùng tầm giá có con nào ổn hơn khg? và có full phụ kiện. em cám ơn
View attachment 670656 View attachment 670657
Nhìn cái máy cồng kềnh dữ. Bác tìm hiểu mấy dòng của Karcher xem sao. Em đang xài Karcher K2 Compact. Thấy ok, có điều máy rung hơi mạnh nên cầm lâu sẽ mỏi.

• Like
Reactions: xehoingaodu
Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
View attachment 670656 View attachment 670657
Tot nhat k nen mua may loai truc tiep nay. Xai k dc bao nhieu dau bac. Nhanh hu lam!

Hạng C
17/9/14
879
3.136
93
Nhìn cái máy cồng kềnh dữ. Bác tìm hiểu mấy dòng của Karcher xem sao. Em đang xài Karcher K2 Compact. Thấy ok, có điều máy rung hơi mạnh nên cầm lâu sẽ mỏi.
Cũng mua em này tại Ng Kim lúc đang giảm giá + tặng dây ống nước.
Xài ổn ok