Tập Lái
27/6/19
1
1
6
45
E đang có ý định tìm nhà để mua, đang nhắm tới 1 số khu như Lakeview City, Palm, Vạn Phúc city....
Các bác có thông tin các khu tương tự kiểu như vậy thì giới thiệu giúp để có nhiều sự lựa chọn hơn. Thanks các bác

Hạng B1
19/11/12
57
89
23
Lakeview ngon lành, k biết pháp lý ntn. E nghe nói vẫn là hợp đồng đặt cọc pk ah?

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Mấy khu này <9 tỷ chắc phải căn xấu lắm, 10 tỷ chắc OK, hoàn thiện 1 tỷ nữa mới vô ở được. Nếu chọn Lake view 9.5 tỷ thì mua 2 căn Mega Khang điền cũng OK, LV vị trí cũng lỡ cỡ, Q2 Cát lái thì có Phố Đông Village tầm 7.5 tỷ

• Like
Reactions: victim_vtn
Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
bác tìm hiểu bên Little village phạm văn đồng gần gigamall không, bên đó nhận nhà ở rồi,
Nhờ các bác tư vấn mua nhà budget < 9 tỷ
Nhờ các bác tư vấn mua nhà budget < 9 tỷ

Attachments

Tập Lái
27/5/19
10
4
6
E đang có ý định tìm nhà để mua, đang nhắm tới 1 số khu như Lakeview City, Palm, Vạn Phúc city....
Các bác có thông tin các khu tương tự kiểu như vậy thì giới thiệu giúp để có nhiều sự lựa chọn hơn. Thanks các bác
Bác sang lakeview thì đồng bộ nhưng chưa sổ bác ạ,dạo này e hay sang LV mà kiểu hơi chảnh ko cho vào xem.
theo em bác sang Đông Thủ Thiêm đối diện LV, xd tự do, cũng đẹp và dân trí thức cao. Chỗ này đất thì chưa sổ, xây nhà xong mới sổ , 9ty hơn tí thôi ạ. (E nói mấy căn ngang 5-6) , bác tham khảo xem sao.

Hạng B2
19/3/16
115
67
43
Mấy khu này <9 tỷ chắc phải căn xấu lắm, 10 tỷ chắc OK, hoàn thiện 1 tỷ nữa mới vô ở được. Nếu chọn Lake view 9.5 tỷ thì mua 2 căn Mega Khang điền cũng OK, LV vị trí cũng lỡ cỡ, Q2 Cát lái thì có Phố Đông Village tầm 7.5 tỷ
Mega gì hả anh? Ruby hay village. Mà mấy khu bình dân của Khang Điền trừ Merita không đi chung đường cont còn lại toàn làm bạn với đội ấy oải quá anh