Tập Lái
13/6/11
4
0
1
chào các bác trong OS thân mến...
em mới biết trang web này và thấy hay quá lên ngày nào cũng zô và thấy các bác trong đây ai cũng rành về xe lên cho em hỏi là :
em đang muốn mua chiếc 4 chỗ rẻ rẻ về tập lái và gần nhà e có ông anh muốn bán chiếc xe Honda prelude 2 cửa nhìn cũng đẹp lắm, body dạng thể thao, 2 cửa máy 2.0 đời 88 nói chung nhìn xe thì cũng sạch sẽ(vì lý do tế nhị k chụp hình dc ) và giá ổng đồi 165tr mà e k biết vậy là vừa hay mắc, nay xin các bác tư vấn dùm
em xin chân thành cảm ơn

Tập Lái
13/6/11
4
0
1
BHNCT_BHNCT nói:
Xe này vậy thì quá mắc đó em chừng 130 triệu trở lại ah.

ivannop nói:
Quá mắc giá chừng 100 triệu trở lại
thanks các bác, nghe các bác nói giá thế mà e trả giá hoài k dc các bác ạ thấy nó có cái màn hình lcd bên trong:D

Tập Lái
13/6/11
4
0
1
accord_lx nói:
Xe xai bécphun hay bình xăng vậy Bác , có phải em này ko

em chưa biết gì về xe cộ hết lên k rành bác ạ, nhưng chiếc gần chỗ e nó màu xanh cơ

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
minhthuanonlinetthu nói:
BHNCT_BHNCT nói:
Xe này vậy thì quá mắc đó em chừng 130 triệu trở lại ah.

ivannop nói:
Quá mắc giá chừng 100 triệu trở lại
thanks các bác, nghe các bác nói giá thế mà e trả giá hoài k dc các bác ạ thấy nó có cái màn hình lcd bên trong:D
Màn hình thì lắp thêm có khó gì đâu bạn?

Hạng B2
8/3/10
119
14
18
em có một người bạn mua chiếc này đời 87 ,chạy bốc, đồ khó thay cho nội thất, ngoại thất, em nghe bán với giá 40 triệu đó, em chạy thử chiếc này rồi, gốc ở Hà Nội, sau khi làm lại chạy thấy ổn nhưng hay hư vặt, máy 1.6 nhưng bốc, em chỉ có chừng đó ý kiến thôi , chúc bác lựa được chiếc xe ưng ý.

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
Theo em bác mới mua xe không nên mua xe này.Tầm tiền đó bác có thể mua được em cam đời 88, nếu may mắn xe còn long lanh và nguyên bản luôn.còn em Pru chạy cảm giác ngồi trong xe rất khó chịu, máy nếu đùng CHK thì dùng 2 cái nên rất khó chỉnh, hồi trước có một em bán có 60tr, về làm thêm 20tr mà vẫn phải bán không dám đi là bác biết ntn rồi