Hạng B2
28/3/14
121
44
28
Kon Tum
tình hình e sắp đi biển với gấu, dự định đi QL14 vào TP.Buôn Ma Thuột, sau đó đi QL26...
E nghe bảo từ Buôn Hồ có đường tắt ngắn đc 30km nhưng qua "Làng" ko à, e ko đủ tự tin...nên chắc đi vào trong BMT xa hơn tý mà chắc cụ à ... mà ko biết đi đến đâu thì rẽ các cụ (e chỉ biết trên lý thuyết thôi)​

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
tình hình e sắp đi biển với gấu, dự định đi QL14 vào TP.Buôn Ma Thuột, sau đó đi QL26...
E nghe bảo từ Buôn Hồ có đường tắt ngắn đc 30km nhưng qua "Làng" ko à, e ko đủ tự tin...nên chắc đi vào trong BMT xa hơn tý mà chắc cụ à ... mà ko biết đi đến đâu thì rẽ các cụ (e chỉ biết trên lý thuyết thôi)​
Nếu bác muốn đi như vậy thì thử nghiên cứu theo link dưới đây.
https://www.google.com/maps/dir/Nhà...xa381349336b93e96!2m2!1d109.185401!2d12.25036

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
E nghe bảo từ Buôn Hồ có đường tắt ngắn đc 30km nhưng qua "Làng" ko à, e ko đủ tự tin...nên chắc đi vào trong BMT xa hơn tý mà chắc cụ à ... mà ko biết đi đến đâu thì rẽ các cụ (e chỉ biết trên lý thuyết thôi)

Bác đi qua bến xe phía bắc BMT khoảng 2km thì có vòng xoay có siêu thị điện máy Nguyễn Kim và Coop Mark thì ôm trái theo vòng xoay chạy ngược lại (vòng xoay này là kiểu ngã ba mũi tàu) theo đường Nguyễn Văn Cừ (không nhớ chính xác tên đường nhưng nó là đường ra sân bay) và từ đây bác cứ đi thẳng là xuống Nha Trang. Đường từ Buôn Hồ xuống là đường lớn nhưng hơi xấu (em đi lâu rồi nên k bít đã sửa xong chưa nhưng xe khách chạy NT - Pleiku hay Buôn Hồ vẫn đi đường này.​