Hạng B2
13/8/13
154
42
28
nguonhang.asia
Em mới lấy xe Altis 2014 1.8 CVT. Hiện tại do thóc ko đủ để nâng cấp lên DVD Pioneer nên e đang cần lắp Gương chiếu hậu chống chói kèm màn hình. Các cụ tư vấn cho e lắp loại hàng nào chất lương + Camera lùi nữa

Hạng B2
22/4/14
158
78
28
33
Mục đích chính của bác chủ là muốn gắn cái màn hình để xem được hình ảnh camera lùi phải hok ạ? Nếu vậy thì bác mua cái màn hình gương chiếu hậu ốp trực tiếp lên gương zin (không tháo gương zin của xe) tích hợp với camera lùi. Giá trọn bộ gồm chi phí lắp đặt tầm 2 triệu ạ.
Bác ở Hà Nội thì em không giúp được rồi ạ, bác mà ở SG thì có thể alo em thêm thông tin.

Hạng B2
13/8/13
154
42
28
nguonhang.asia
Mục đích thì để găn camera mà e thì ko thích loại gương gắn vào gương cũ nhìn mất thẩm mỹ lắm . Có loại DVD nào rẻ mà ko phải hàng tầu ko vậy bác. Chất lượng nhạc thì tương đương với đầu CD cũ theo xe

Hạng B2
22/4/14
158
78
28
33
Mục đích thì để găn camera mà e thì ko thích loại gương gắn vào gương cũ nhìn mất thẩm mỹ lắm . Có loại DVD nào rẻ mà ko phải hàng tầu ko vậy bác. Chất lượng nhạc thì tương đương với đầu CD cũ theo xe
Màn hình gương ốp vào gương cũ em thấy cũng đẹp mà bác, sao bác lại chê mất thẩm mỹ. DVD mà giá hạt dẻ thì hàng Tàu hết bác ạ, em nghĩ bác không nên mua làm gì, gắn vô cắt nối điện từa lưa hết mà chất lượng xài được mấy hôm lại hỏng mất công mất tiền nữa. Bác cứ để dành có tiền xài hàng chất lượng luôn cho nó an tâm.

Hạng B2
13/8/13
154
42
28
nguonhang.asia
Màn hình gương ốp vào gương cũ em thấy cũng đẹp mà bác, sao bác lại chê mất thẩm mỹ. DVD mà giá hạt dẻ thì hàng Tàu hết bác ạ, em nghĩ bác không nên mua làm gì, gắn vô cắt nối điện từa lưa hết mà chất lượng xài được mấy hôm lại hỏng mất công mất tiền nữa. Bác cứ để dành có tiền xài hàng chất lượng luôn cho nó an tâm.
Em lại k thích loại gắn vào gương cũ đang muốn mua loại tháo hẳn gương cũ ra thay cái chống chói tự động kèm màn hình vào, dùng loại nào tốt và lắp có cần cắt dây gì ko bác hay chỉ cần cắm vào là dùng luôn vậy

Hạng B2
22/4/14
158
78
28
33
Em lại k thích loại gắn vào gương cũ đang muốn mua loại tháo hẳn gương cũ ra thay cái chống chói tự động kèm màn hình vào, dùng loại nào tốt và lắp có cần cắt dây gì ko bác hay chỉ cần cắm vào là dùng luôn vậy
Loại gương gắn mà cần tháo gương zin ra thì em cũng không rõ lắm nên không tư vấn được cho cụ rồi. Nhưng cái màn hình muốn kết nối với camera lùi phía sau thì phải đi dây rồi cụ ạ, đi dây để lấy tín hiệu camera lùi lên màn hình, cái này chắc phải để thợ làm chứ cụ tự làm em không biết có được hok nữa.