Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.827
113
Sài Gòn
Nhờ các bác định giá dùm em nó.
Mazda 3S Trắng, mua bên PMH, 17/10/2014, biển 9 nút thành phố
Xe em chỉ phun gằm bên hãng chứ không gắn thêm thứ gì ngoài thảm lót chân.
ODO tính đến hôm nay là 9.007 km. Kiểm tra định kỳ được 2 lần ( 1.000km và 5.000km, dự tháng nữa tròn 10.000 tiếp lần 3 )
Chỉ chạy quanh quẩn Q7-Q1 ngược lại. Bao chưa ra khỏi Sài Gòn luôn. Khộng ngập. Chỉ bị xe máy quẹt đúng 1 lần duy nhất ở cản trước phía bên dưới. trày nhẹ, nhìn chả thấy gì trừ khi nằm xuống mới thấy : ) /...... Đã sơn dặm lại.

Cuối tuần Wash 1 lần điều.

Em đang định lên Mazda CX5 hoặc Tucson 2016 nên định nhắm giá để tính tiếp.

Mong các bác định giá giúp.

Hạng B2
27/6/13
157
1.028
93
660 nhen a Chuột. up cho cx5 và tucson 2 em em rất khoái.
Xe em giống xe a chuột từ đầu tới đít, giống luôn cả cá BSTP 9 nút và màu trắng + xịt gầm :)

• Like
Reactions: JerryMouse
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Máo thiệt. Chúc mừng anh Chuột.
Mà sao ko để chiếc này lại cho bx, anh mua CX5 mới. Mình khuyên đừng mua Tucson nhé, sẻ rất hối hận. Mà sao mau chán M3s quá vại ?
Chừng nào có giá chốt cuối cùng thì nhớ PM cho em 1 tiếng nhé. Em mua xe anh Chuột lấy cái hên xem năm sau có lên được CX5 ko. Đi con Gala thần thánh bị anh xài xể hoài ngại quá.
PS: Sao cái nick của anh ko PM được nhỉ.

• Like
Reactions: kozawa
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.827
113
Sài Gòn
Mà sao ko để chiếc này lại cho bx, anh mua CX5 mới. Mình khuyên đừng mua Tucson nhé, sẻ rất hối hận. Mà sao mau chán M3s quá vại ?
Chừng nào có giá chốt cuối cùng thì nhớ PM cho em 1 tiếng nhé. Em mua xe anh Chuột lấy cái hên xem năm sau có lên được CX5 ko. Đi con Gala thần thánh bị anh xài xể hoài ngại quá.
Hihi, vợ chưa xin được chỗ nào. đang còn học lái, dự ở nhà chắc phải hết Tết...công gô nên ý tưởng mua thêm chiếc em nghĩ là...không biết khi nào. Nên cũng đang máu gầm cao. Đạt chỉ tiêu trước tết âm lịch rồi nên giờ thấy thoải mái nên tìm hiểu xem thế nào. OK bác. Nếu chốt em hú bác. Còn thấy im ru là biết...chém gió đoá. :3dcuoi:

Hạng D
29/11/06
3.955
10.115
113
Xe chạy được 1 năm, khoảng 650 dành cho ai rất thích, 630 dành cho ai thích.
Màu trắng hơi khó đẩy chút.
Xe bác Chuột thì lí lịch trong sáng như Đ... viên roài:D. Bác cho cái giá mong muốn vào chỗ kín để em hỏi bà cả chịu thì em rinh luôn. Đang hóng cái M3 2015 mà nó bị lỗi cá vàng nên em dừng lại luôn. Khuân con xe bác đi còn dư tiền đổ xăng lâu dài...

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Giá này chắc hợp lý nè. Tính ra lấy con này đợt anh Chuột giờ bán lại là ngon nhất. Lỗ ko nhiều.
Còn xe mới mà bán lại thì xác định phải lỗ ít nhất tầm 100 chai trở lên.
Xe chạy được 1 năm, khoảng 650 dành cho ai rất thích, 630 dành cho ai thích.
Màu trắng hơi khó đẩy chút.
Xe bác Chuột thì lí lịch trong sáng như Đ... viên roài:D. Bác cho cái giá mong muốn vào chỗ kín để em hỏi bà cả chịu thì em rinh luôn. Đang hóng cái M3 2015 mà nó bị lỗi cá vàng nên em dừng lại luôn. Khuân con xe bác đi còn dư tiền đổ xăng lâu dài...

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Mình cũng khoái gầm cao nhưng mà chắc cũng dám kiếm đời cô lựu thôi chứ hỏng đủ điều kiện bóc tem. Thôi, chắc ngồi hóng anh Chuột thanh lý CX5 vậy. :)
Hihi, vợ chưa xin được chỗ nào. đang còn học lái, dự ở nhà chắc phải hết Tết...công gô nên ý tưởng mua thêm chiếc em nghĩ là...không biết khi nào. Nên cũng đang máu gầm cao. Đạt chỉ tiêu trước tết âm lịch rồi nên giờ thấy thoải mái nên tìm hiểu xem thế nào. OK bác. Nếu chốt em hú bác. Còn thấy im ru là biết...chém gió đoá. :3dcuoi:

Hạng B1
9/11/15
76
37
18
37
Em đang tìm Gala thần thánh như của bác đây, khi nào lên đời bác để lại cho em nhé!
Ah, mà xe bác màu gì, đời nào vậy?

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.827
113
Sài Gòn
Mình cũng khoái gầm cao nhưng mà chắc cũng dám kiếm đời cô lựu thôi chứ hỏng đủ điều kiện bóc tem. Thôi, chắc ngồi hóng anh Chuột thanh lý CX5 vậy. :)
Ôi, anh MU nói vậy coi chừng mắc nghẹn. anh đẩy cái Lô đất APAK thần thánh cỏ đang mọc dại kia là anh lấy được gần 5 con CX5 dồi chứ đời cô lưu gì. :D.

Vậy xem như đẩy con này em bù thêm 400 là lăn bánh CX5 dồi.
Đời em chỉ xài hàng hết date thôi. Bữa lấy con 3S cũng sắp hết vòng đời.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Em chờ kèo thơm của anh Chuột rồi em báo anh nhé. Gala thì nếu đi khắp SG tìm được chiếc đẹp hơn của em thì em tặng anh chiếc xe luôn.
Em đang tìm Gala thần thánh như của bác đây, khi nào lên đời bác để lại cho em nhé!
Ah, mà xe bác màu gì, đời nào vậy?

• Like
Reactions: kozawa