Hạng B2
27/2/07
164
1
16
Em và vợ em muốn đi khám mắt mà không biết bác sĩ nào giỏi về mắt. Kính nhờ các bác giới thiệu tư vấn dùm em.

RE: Nhờ giới thiệu bác sĩ giỏi về mắt

Bác đi khám BS Thu (GĐ BV Mắt) đi, tốt đó bác.

Địa chỉ thì em khg nhớ chính xác nhưng bác đi trên đường Điện Biên Phủ đoạn giữa Nguyễn Thiện Thuật - Cao Thắng, nhà và phòng mạch Bs Thu bên tay phải.

Ủa...mà bác ở SG hay ở đâu:D

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

bác cứ vào BV Mắt (Đường Điện Biên Phủ), khu dịch vụ Kỹ thuật cao, đăng ký khám thôi,
khi khám thì không cần, chỉ khi nào phẫu thuật hay điều trị KTC, thì hãy lưu tâm đến BS thực hiện.
chúc bác mau lành bệnh.

Trích đoạn: thanhnn

bác cứ vào BV Mắt (Đường Điện Biên Phủ), khu dịch vụ Kỹ thuật cao, đăng ký khám thôi,
khi khám thì không cần, chỉ khi nào phẫu thuật hay điều trị KTC, thì hãy lưu tâm đến BS thực hiện.
chúc bác mau lành bệnh.

Chỗ này cũng tốt nhưng đông...bác nên đi sớm lấy số...chứ đi muộn lại "mệt".

Còn nếu khg thì bác vào mấy BV mắt tư nhân...máy móc đầu tư cũng OK....BS toàn có chuyên môn tốn...BV Mắt SG ở đường Nguyễn Cư Trinh thì phải.

Hạng B1
30/10/06
61
1
8

bác Bomdien nói đúng đấy , bà BS Thu này là GĐ bệnh viện mắt đấy ,bà ấy giỏi lắm.

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

dạ, em ở SG, cảm ơn các bác nhiều lắm.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.276
113

Bác có thể đến BV Mắt Cao Thắng nằm trên đường Trần Bình Trọng, P3, Q5, đối diện nhà thờ Chợ Quán cũng rất tốt.

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Khu vực Nguyen Oanh Gò Vấp có phòng mạch nào tốt ko?

Tập Lái
10/9/17
6
0
1
32
Em và vợ em muốn đi khám mắt mà không biết bác sĩ nào giỏi về mắt. Kính nhờ các bác giới thiệu tư vấn dùm em.
Cụ ở khu vực nào? Cụ ở Hà Nội thì ra 123 Phố Huế, bác sĩ Bích Ngọc trước là PGĐ bệnh viện mắt hà nội khám. theo nhà mình đi khám ở đây thì ổn đó, bác sĩ nữ nên nhẹ nhàng và cẩn thận lắm

Tập Lái
10/9/17
2
0
1
32
Thằng cu nhà em bị nháy mắt , đi khám mấy nơi mà không chữa được ,
cũng may có người mách cho lên 123 Phố Huế nhà bác sĩ Bích Ngọc khám , xongh châm cứu cho con đến 1 tuần thì khỏi .
Mỗi lần đến phòng khám để khám, rút kinh nghiệm là đến sớm , vì lần nào cũng đông .
Từ sau là có chỗ tin cậy để cả gia đình đến khám, và chữa .