Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Kính nhờ các tiền bối giúp đở, em là mem mới, xin kính trình các tiền bối giúp đở như sau:
Em làm việc ở Gia lai, nay muốn đầu tư ở Sài gòn mà chưa có kinh nghiệm, xin các tiền bối giúp đở
Em có tầm 1 tỷ, cố lắm vay mượn cũng được 1.5 tỷ, nay em muốn mua đất đón đầu ở quạn 9 hay rìa thành phố đón Đảo kim cương hay mũi đèn đỏ
Nay em muốn mua lô để đó sau này nếu được giá thì bán hoặc đang tính sau này về SG ở vì em cũng đả từng ở sài gòn rồi
Nay em muốn mua miếng để đó, xin các tiền bối giúp đở hướng dẩn em hay có lô nào chỉ em, em muốn mua đất nhà chứ ko thích đất dự án, xin các tiền bối hướng dẩn cho em , em xin cảm on, nếu có lô nào được các tiền bối giúp hướng dẩn giúp em ah, thank

• Like
Reactions: bichthuy1712
Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
hên xui thôi bác. Chẳng biết đường nào mà đón đầu. chỗ nào cũng có tăng nhưng nhìu hay ít còn phụ thuộc vào nhìu yếu tố. Hên thì dẫm phải cứt cũng hóa vàng. Xui thì như môi giới bị bể kèo

Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Biết là hên xui bác ah, nhưng y em la nhờ các đại gia sài gòn rành đất đai tư vấn cho em, vì em ít lúa ( hi hi) nên muốn chắc chắn tí, các bác tư vấn giùm em, em giàu em lên sg ở em mời các bác nhậu tẹt ga, hi hi

Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Em mua được đất ok em xin hậu tạ các bác tư vấn giùm em bửa nhậu tẹt ga ở sài gòn, riêng bác nào chi em mua được lô ngon em xin kính biếu bức tượng ok, nhà em nhiều tượng lắm, hi hi

• Like
Reactions: pheo@
Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Với số lúa 1.5 tỏi vàng của anh thì ôm quận 9 là vừa sức ko phải vay mượn gì cả.
Ôm đất quận 9 thì có 2 hướng để anh đi:
Option 1: ôm lô đất nền dự án ở Phú Hữu, Long trường, Lò lu..... Với ngân sách bác thì có thể ôm được lô góc đẹp. Tốc độ đô thị hóa khu vực này đang khá mạnh giá đất tăng vù vù từ khi cao tốc à vành đai 2 hình thành. Gì chứ lãi là 100% em chắc chắn với anh.
Option 2: về khu Long Phước ôm 1000 m2 đất ruộng chờ thời. Cái này thì chờ thời hơi dài cổ nhưng ai biết sau này 1000m2 đó bác sẽ thành đại gia. Nhớ coi quy hoạch nha.
:3dcuoi:
Cuối cùng là chúc anh may mắn vì BDS thì nhiều dân nghèo thành đại gia mà cũng nhiều đại gia thành dân nghèo

Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Thank bac. E thich cach nghi o option 2 cua bac. Ma bac biet hai option do ai ban chinh chu ko chi e di

Hạng B2
23/6/14
139
808
93
Saigon
Tiền này a ko về quận 7 được đâu...thôi theo anh gì ở trên ở quận 9 kìă...nhưng giờ quận 9 giá đã ngút ngàn bằng đỉnh sóng trước rồi

• Like
Reactions: Misslucy
Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Cung danh lieu vet ti chut cuoi nam. Neu chua kip day hang ma Bong bong vo thi e om de do xay cai cap 4 len sg nhau con co cho ve ma ngu. Hi hi

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
Với số lúa 1.5 tỏi vàng của anh thì ôm quận 9 là vừa sức ko phải vay mượn gì cả.
Ôm đất quận 9 thì có 2 hướng để anh đi:
Option 1: ôm lô đất nền dự án ở Phú Hữu, Long trường, Lò lu..... Với ngân sách bác thì có thể ôm được lô góc đẹp. Tốc độ đô thị hóa khu vực này đang khá mạnh giá đất tăng vù vù từ khi cao tốc à vành đai 2 hình thành. Gì chứ lãi là 100% em chắc chắn với anh.
Option 2: về khu Long Phước ôm 1000 m2 đất ruộng chờ thời. Cái này thì chờ thời hơi dài cổ nhưng ai biết sau này 1000m2 đó bác sẽ thành đại gia. Nhớ coi quy hoạch nha.
:3dcuoi:
Cuối cùng là chúc anh may mắn vì BDS thì nhiều dân nghèo thành đại gia mà cũng nhiều đại gia thành dân nghèo
Bác nghĩ sao mà 1,5 tổ đòi ôm 1000m2 ở Long Phước vậy,có bác chỉ giùm e với,nhà e có đấu tư vài lô ơn đây nên nói có sách mách có chứng nhen bác

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Bác nghĩ sao mà 1,5 tổ đòi ôm 1000m2 ở Long Phước vậy,có bác chỉ giùm e với,nhà e có đấu tư vài lô ơn đây nên nói có sách mách có chứng nhen bác
Bác mua hem, em làm cò kiếm tí cafe thôi. Đất ruộng gần trạm thu phí cao tốc xe tải vô luôn, bán 5 công nha. Quy hoạch bác tự tra. 1.5 đến 1.8 tỏi 1 công. Inbox nếu bác muốn mua, may anh sâu cò thì next dùm em nha.