Hạng B1
24/12/07
60
0
0
Chào các bác,
Em thì không phải Kia member gì, nhưng đã tích cóp được chút ít và nhắm mua một con xe Kia Carnival AT cũ ( khoảng 2008-2009) phục vụ gia đình.
Nay em mở thớt này để mong được làm quen, giao lưu và xin chạy ké Kia Carnival AT thử em nó ra sao.
Nhà em ở quận 7.
Rất mong nhận được hồi âm.

Em xin hết ạ.

Hạng B1
14/11/11
91
0
0
40
Bác có ý định mua thì lập thớt xin tư vấn lợi hại đã. Sau đó muốn chạy thử thì đến hãng mà chạy. Bác hỏi thế này ai dám cho bác mượn cơ chứ :):):)

Hạng D
22/2/11
1.121
1
0
45
Sáng chủ nhật bác ghé chỗ Câu lạc bộ Nam Long cafe, có nhiều bác KIA đánh tennis ở đó, có bác Tây Thi chạy xe Canival. Thông tin liên lạc thì bác chịu khó search trong box chi hội KIA có đủ cả.

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Em KIA Carnival 2007 M/T nha. Bác muốn thữ CN ghé Nam Long, nhưng tuần này em về Cần Thơ rồi.
Hội KIA có vài chiếc A/T đấy. Về nhận xét Bác chịu khó tìm các bài củ nha hoặc PM cho em số của Bác.

Hạng B1
24/12/07
60
0
0
taythi nói:
Em KIA Carnival 2007 M/T nha. Bác muốn thữ CN ghé Nam Long, nhưng tuần này em về Cần Thơ rồi.
Hội KIA có vài chiếc A/T đấy. Về nhận xét Bác chịu khó tìm các bài củ nha hoặc PM cho em số của Bác.
Báo cáo bác là em đọc đi, đọc lại nhiều bài thảo luận ( otosaigon, vnexpress...) suốt 5 tháng nay rồi. Bây giờ là lúc em thử cảm giác thật ( chứ nghe bàn bàn bàn lại là đẽo cày giữa đường luôn). Em sẽ PM số điển thoại cho bác.
Cám ơn bác.

kbear nói:
Sáng chủ nhật bác ghé chỗ Câu lạc bộ Nam Long cafe, có nhiều bác KIA đánh tennis ở đó, có bác Tây Thi chạy xe Canival. Thông tin liên lạc thì bác chịu khó search trong box chi hội KIA có đủ cả.
Em sẽ đến Câu lạc bộ Nam Long ( theo em hóng hớt thì hình như nó ở cuối đường Trần Trọng Cung )

Gió nói:
Bác có ý định mua thì lập thớt xin tư vấn lợi hại đã. Sau đó muốn chạy thử thì đến hãng mà chạy. Bác hỏi thế này ai dám cho bác mượn cơ chứ :):)
Tư vấn lợi hại xem nhiều quá nên em hoa mắt rồi. Xe hãng là xe mới và mẫu mới nên ...em không thích và không đủ tiền:p. Em lật thớt là để hỏi những bác có lòng cho em mượn ạ.

Em xin hết ạ!

Hạng B2
25/10/07
218
1
16
Chơi em Sportage đi bác, đẹp phết! Dạo này thấy bác vắng bóng bên VNAV.

Tập Lái
1/3/18
4
3
1
39
Mình là thành viên mới- mới Tậu Con Carnival 2010 được 15 ngày. Xin nghiên mình giao lưu cùng anh em