Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Báo cáo bác lơ em có nick quenx, bao gồm nhiều thông tin trong đó. Cách nay mấy năm, 1 ngày đẹp trời bị đổi mail không hiểu vì sao....
Nhờ bác Lơ xóa giúp luôn cái nick giúp em. Em chịu hoàn toàn trách nhiệm về việc này ạ. Xin cảm ơn!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Báo cáo bác lơ em có nick quenx, bao gồm nhiều thông tin trong đó. Cách nay mấy năm, 1 ngày đẹp trời bị đổi mail không hiểu vì sao....
Nhờ bác Lơ xóa giúp luôn cái nick giúp em. Em chịu hoàn toàn trách nhiệm về việc này ạ. Xin cảm ơn!

Bác vui lòng cung cấp tên nick và email đăng ký lúc đầu.

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Bác vui lòng cung cấp tên nick và email đăng ký lúc đầu.
Lúc đầu là [email protected]
Sau đó bị tự động đổi.... ko biết vì sao. Bác lơ có thể nhắn vào số ĐT ...759 khi em comment em xác nhận được ( thông cảm em ko dám post số ĐT nữa, vì bị spam nhiều quá)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Lúc đầu là [email protected]
Sau đó bị tự động đổi.... ko biết vì sao. Bác lơ có thể nhắn vào số ĐT ...759 khi em comment em xác nhận được ( thông cảm em ko dám post số ĐT nữa, vì bị spam nhiều quá)

Bác vui lòng cung cấp email đăng ký đầu tiên để xác nhận nick trên là của bác. Vì một ngày đẹp trời có thành viên nào đó bảo nick Xuanque không phải của bác thì BDH sẽ xử lý thế nào?

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Bác vui lòng cung cấp email đăng ký đầu tiên để xác nhận nick trên là của bác. Vì một ngày đẹp trời có thành viên nào đó bảo nick Xuanque không phải của bác thì BDH sẽ xử lý thế nào?
Em nói thật là nick của em, em hoàn toàn chịu trách nhiệm về việc này. Email em đã cũng cấp là [email protected], do email đã bị thay đổi đợt mấy năm trước do Os bị hack, ko chỉ mình em bị. Em đã trao đổi với 1 Mod xác nhận đủ nội dung abc.... trong hòm mail của em luôn.
Do số ĐT em ko vào del được, nên em nhờ Mod xóa giùm nick luôn. Hoặc Mod tốt bụng thì em nhắn bằng chính số ĐT trong comment nick quenx để xác nhận là ok????
Em note thêm là quenx hay xuanque cũng là em, bởi vì đó là tên viết tắt trong các giao dịch của em. Do em bị lộ thông tin số điện thoại nên em chỉ cần xóa giúp số ĐT là ok. Em sẽ PM cái link số ĐT đó trong PM cho bác nhé.

Thank!

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Àh, em bổ sung là do có cái hình luôn ở trỏng. Del nốt cái hình Avatar của em giúp. Cái hình đó em chụp ở Sing năm 2005, với cái Lambo màu trắng ở KS Fullerton , Singapore.
Còn lúc xài nick quenx em đi con KM bỉm 2252, giờ ve chai con xe đó rồi. Nhưng em làm bank, cái xe em vay ở đó, nên vẫn có thể tìm được Cavet lại.
Àh, báo cáo em làm ở BIDC. Anh Cường Ngố cũng biết em. hehe

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Àh, em bổ sung là do có cái hình luôn ở trỏng. Del nốt cái hình Avatar của em giúp. Cái hình đó em chụp ở Sing năm 2005, với cái Lambo màu trắng ở KS Fullerton , Singapore.
Còn lúc xài nick quenx em đi con KM bỉm 2252, giờ ve chai con xe đó rồi. Nhưng em làm bank, cái xe em vay ở đó, nên vẫn có thể tìm được Cavet lại.
Àh, báo cáo em làm ở BIDC. Anh Cường Ngố cũng biết em. hehe
Cường Ngố là cha nào mà làm chứng được hay vậy anh ?