Tập Lái
8/11/10
3
0
0
facebook.com
Bác nào có bản hướng dẫn cách lắp đặt cặp bệ bước cho em Q5, vui lòng cho mình xin để mình áp vào cho con em của mình với.
Cảm ơn các bác giúp đỡ.

Hạng C
Bệ bước Q7 thì em lắp nhiều rồi , em nghĩ Q5 lắp bệ bước cũng tương tự như Q7 thôi. khi bác lắp bệ bước thì cần phải hạ hết tấm nhựa dưới lườn xe , sau đó bác bắt bát bệ bước vào , trong đó 4 con ốc phí sau cần phải hàn cố định bằng máy hàn mic. sau khi bắt xong bác cần cắt tấm nhựa chắn phí dưới một cách tỷ mỹ , nói chung cho đẹp thôi . chúc bác thành công .

Tập Lái
8/11/10
3
0
0
facebook.com
Cảm ơn bài viết của Trilinh, không có hướng dẫn chi tiết thì cũng chịu chết vi tương đối nhiều chi tiết lắm, chẳng hiểu cái nào đi với cái nào...

Hạng B1
30/11/09
76
0
6
36
Hà Nội
www.combo.vn
Thợ nhà em lắp nhiều rồi, nhưng em bận không chụp lại được . bây giờ mô tả mà không có hình ảnh thì khó hình dung lắm . Lâu rồi em không vào 4F lên trả lời chậm trễ. Nhưng nếu bác vẫn muốn biết hoặc các bác chuẩn bị lắp bậc Audi A5 - Q7 thì cứ alo em. em cho số điện thoại thợ nhà em chuyên lắp cái này. có lẽ sẽ giúp ích một phần nào .

==> Để nhanh nhất các bác vác ra Gara , bảo họ" Tôi muốn lắp bộ bậc cho Audi Q5" rồi bác ra uống trà đá một tẹo khỏang 1h - 2h là OK . các bác mày mò là gì cho bẩ tay ra . :