Tập Lái
11/4/20
2
2
0
32
Chào các anh chị,
Như tiêu đề, em đang dự định mua một căn hộ chung cư, tầm tài chính từ 1,5-2 tỷ. Em cần nhận nhà ngay hoặc bàn giao không quá lâu ạ.

Nhờ các anh chị tư vấn giúp em hiện giờ nên tham khảo các dự án nào nhé.

Em đang tìm hiểu Saigon Gateway, Thủ Thiêm Garden với Saigon Reverside bên quận 7.

Nhờ các anh chị có thời gian tư vấn giúp em ạ ❤️

• Love
Reactions: 118 Âm Binh
Hạng B2
23/5/17
295
362
63
44
Quận 1,TPHCM
Chào các anh chị,
Như tiêu đề, em đang dự định mua một căn hộ chung cư, tầm tài chính từ 1,5-2 tỷ. Em cần nhận nhà ngay hoặc bàn giao không quá lâu ạ.

Em đang tìm hiểu Saigon Gateway, Thủ Thiêm Garden với Saigon Reverside bên quận 7.

Nhờ các anh chị có thời gian tư vấn giúp em ạ ❤️
Bác sống o khu nao tiện đi lại thì mua căn hộ ở đó,

• Love
Tập Lái
11/4/20
2
2
0
32
Em thì còn trẻ nên tạm gọi là ở khu nào cũng được, không phải cố định theo chỗ làm hay con cái. Nên đang tìm chỗ nào ổn nhất trong tầm giá là okay, mà cũng đừng xa quá như BD haha.

• Love
Hạng B2
23/5/17
295
362
63
44
Quận 1,TPHCM
Em thì còn trẻ nên tạm gọi là ở khu nào cũng được, không phải cố định theo chỗ làm hay con cái. Nên đang tìm chỗ nào ổn nhất trong tầm giá là okay, mà cũng đừng xa quá như BD haha.
Mình vote so 1 cho Thủ Thiêm Gảden; số 2 SG gateway; So 3 Q7 rvs .
Chủ thớt có tje nghiên cứu Him Lan Phú an-Q9 vs chương dương home-thủ đức

• Love
Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
Chào các anh chị,

Nhờ các anh chị có thời gian tư vấn giúp em ạ ❤
Q7 đi bác, thanh toán theo tiến độ sẽ nhẹ hơn, bác quan tâm inbox em

• Love
Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
Mình cũng còn trẻ và chưa mua nhà (đang ở ké nhà ba mẹ) nhưng theo ý kiến cá nhân Bác nên khoanh vùng khu vực muốn mua trước (gần chỗ làm, môi trường tốt cho con cái sau này, có nhiều tiện ích, gần khu vực mà mình hay thường xuyên lui tới..v..v..) rồi Bác hãy tìm trong khu vực đó th, chứ tầm giá 1ty5-2tỷ không cao nhưng cũng không thấp, nên tìm sẽ khá mông lung và đến khi ra quyết định sẽ luôn có sự hối tiếc (này khoa học gọi là tiêu cực của sự logic). Chúc bác sẽ tìm được nhà như ý nhé :D

• Love
Hạng B1
27/5/19
81
294
53
Mình thấy Bcons suối tiên cũng ok đó. Mình chấm cái là khu đại học quốc gia không khí tốt. Mạng tiếng Bình Dương nhưng ngay suối tiên. Giá độ 1ty3. Mình tháng sau dọn ở.

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Q7 Riverside giờ này 2PN như ko có giá dưới 2 tỏi đâu bác ạ, bạn em bị ngộp hàng 1 PN ra gấp cũng đã 1.8 tỏi rồi. Bác có nghiên cứu ở liền không em có căn Conic 2PN quý 3 này nhận nhà 1.8 tỏi thôi nà :D

• Love