Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Như tiêu đề, nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em nơi mua xe cũ uy tín ạ. Tại lần đầu em mua xe nên còn bỡ ngỡ lắm, chưa có nhiều kinh nghiệm nên em mua cũ chạy 1-2 năm rồi quyết định lên đời xe sau.

Nhu cầu của em là cuối tuần lòng vòng thành phố, có thời gian em lết cả nhà 3 người ra vũng tàu tắm biển còn trong tuần em ít sử dụng lắm vì cty có xe đưa rước đi làm rồi.

Hiện tại em để dành được 200tr rồi và định để dành tiếp đến qua Tết ta âm lịch rồi mua nên giờ em tính tìm hiểu trước.

Mong được các bác tư vấn nhiệt tình ạ.

• Like
Reactions: phienphuong1505
Tập Lái
22/6/16
39
10
8
32
Nơi không có xe bus
Bác ráng để dành lên tầm 250 em nghĩ chắc lựa được 1 em nhập năm 2010 còn ổn định để bác chạy 1-2 năm đấy. Vì giá xe này cũng không giảm nhiều đâu, chạy như bác thì ít nên chắc sẽ không vấn đề gì ::

• Like
Reactions: ice07
Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Nếu bác muốn đảm bảo thì ra Anycar: https://anycar.vn/

Có điều tầm tiền 2xx thì đời hơi sâu tí đấy nhé
https://www.otosaigon.com/xe-cu/kia/?custom_fields[price_end_car]=300000000
Mà bác Lam cho em hỏi thăm chút là em xem trên anycar thì có 1 chiếc Van tầm túi tiền của em. Xe nó loại 2 chỗ nhưng xe đang bán đã độ sẵn 2 ghế sau thì vẫn chạy bình thường chứ ạ? Ra đường lỡ bị hốt thì có vấn đề gì không? Em nghe ae bảo mua Van thì đảm bảo xe nhập, đời 2010 chạy cũng tốt ạ.

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Mà bác Lam cho em hỏi thăm chút là em xem trên anycar thì có 1 chiếc Van tầm túi tiền của em. Xe nó loại 2 chỗ nhưng xe đang bán đã độ sẵn 2 ghế sau thì vẫn chạy bình thường chứ ạ? Ra đường lỡ bị hốt thì có vấn đề gì không? Em nghe ae bảo mua Van thì đảm bảo xe nhập, đời 2010 chạy cũng tốt ạ.
Bác đừng mua van vì đi hồi hộp lắm bác ơi.em nghe nói lắp ghế sau phạt 4tr thì phải nếu có người ngồi sau phạt thêm chở quá người.với số tiền đó bacthêm mấy chục làm con morning cho nó lành bác ạ.em đang chạy con morning.rất OK.

Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Bác đừng mua van vì đi hồi hộp lắm bác ơi.em nghe nói lắp ghế sau phạt 4tr thì phải nếu có người ngồi sau phạt thêm chở quá người.với số tiền đó bacthêm mấy chục làm con morning cho nó lành bác ạ.em đang chạy con morning.rất OK.
Bác mua xe mới hay sao ạ? Cơ mà đã bị xxx hỏi thăm thì cứ 5 xị rồi đi cho nhanh :D

Tập Lái
18/1/15
25
10
3
44
Như tiêu đề, nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em nơi mua xe cũ uy tín ạ. Tại lần đầu em mua xe nên còn bỡ ngỡ lắm, chưa có nhiều kinh nghiệm nên em mua cũ chạy 1-2 năm rồi quyết định lên đời xe sau.

Nhu cầu của em là cuối tuần lòng vòng thành phố, có thời gian em lết cả nhà 3 người ra vũng tàu tắm biển còn trong tuần em ít sử dụng lắm vì cty có xe đưa rước đi làm rồi.

Hiện tại em để dành được 200tr rồi và định để dành tiếp đến qua Tết ta âm lịch rồi mua nên giờ em tính tìm hiểu trước.

Mong được các bác tư vấn nhiệt tình ạ.
bác lấy xe em đi giá 190 triệu. xe gia đình
LH 02583508603. em cho bác mang ra hãng tét thoải mái
em ở Khánh Hòa
Nhờ tư vấn địa điểm mua Kia Morning cũ uy tín ạ