Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Nhờ tư vấn doblo

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Nhờ tư vấn doblo

Có chiếc doblo chủ xe bảo đã chế ga của Mazda 323. Nhờ anh chị em tư vấn giúp nếu độ ga vậy thì có sao không?[pagebreak][/pagebreak]

Ngoài ra, mức độ tiêu hao nhiên liệu như thế nào? Các hạn chế khi độ ga? Ví dụ có đo được mức tiêu hao không,và các vấn đề khác ạ.

Với lại có chiếc khác khoang máy thế này đã có chế,độ gì chưa ace?
Nhờ tư vấn doblo

Attachments

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Có chiếc doblo chủ xe bảo đã chế ga của mazda 323.
Hờ ace tư ván giúp nếu độ ga vậy thì có sao ko?mức độ tiêu hao nhiên liệu;các hạn chế khi độ ga,ví dụ có đo dc mức tiêu hao ko,và các vấn đề khác.nhờ ace tue vấn
View attachment 789988 với lại có chiếc khác khoang máy thế này đã có chế,độ gì chưa ace?
View attachment 789988
:)

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Bác thương lượng cho xe ra gara kiểm tra đi. Ghé bác Thạch ổng kiểm rồi lo cho sau này luôn. Còn ko thuê xe chạy chơi ngày, tiền trả xòng phẳng. Xong đạp vô gara hay mekong check. Phản ứng của chủ xe sẽ nói lên tất cả.

• Like
Reactions: Đông Phong Vân
Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Bác thương lượng cho xe ra gara kiểm tra đi. Ghé bác Thạch ổng kiểm rồi lo cho sau này luôn. Còn ko thuê xe chạy chơi ngày, tiền trả xòng phẳng. Xong đạp vô gara hay mekong check. Phản ứng của chủ xe sẽ nói lên tất cả.
Xe này ở tỉnh khác cụ ơi

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Có ai đã chạy xe độ ga thế này chưa cụ?