Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Nhờ các anh tư vấn giúp em
Em đang tìm cặp màn hình tựa đầu, cho fortuner. Kích thước màn hình cỡ 12" 13" . Không cần đầu DVD
Chỉ cần hình ảnh tốt, rõ nét, kích thước trên 10 inch. Lấy tính hiệu hình ảnh từ màn hình chính trên xe
Có anh nào đang sử dụng loại như vậy, tư vấn giúp em. Em ở Sài gòn
Cám ơn!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Em đang tìm cặp màn hình tựa đầu, cho fortuner. Kích thước màn hình cỡ 12" 13" . Không cần đầu DVD
Chỉ cần hình ảnh tốt, rõ nét, kích thước trên 10 inch. Lấy tính hiệu hình ảnh từ màn hình chính trên xe
Cám ơn!
Chỉ chó 9” thôi chứ 12” 13” thì hk có đâu bác
bác tham khảo tại www.dochoixehoicuchi.com

Cám ơn!
bên em có màn hình gối đầu hàng nhập khẩu singapore vision chính hãng màn hình cực rõ nét. bác cho em thông tin để em tư vấn bác rõ hơn.
Số điện thoại 090 888 05 09 em tên phi

Attachments

Hạng B2
16/8/14
114
52
28
bên em có màn hình gối đầu hàng nhập khẩu singapore vision chính hãng màn hình cực rõ nét. bác cho em thông tin để em tư vấn bác rõ hơn.
Để chiều nay, mình ghé thử bên bạn, xem sản phẩm
Bên bạn có 3 địa điểm, thì mình nên ghé địa điểm nào, có trưng bày sản phẩm, cho khách tham khảo vậy bạn?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Phichau
Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Mình đã ghé Minh Phu Auto
Và đã chọn được màn hình phía sau, chiều nay đem xe lên lắp đặt

• Like
Reactions: Phichau