Tập Lái
18/6/17
0
4
2
33
Chào các bác,

Em mới ra trường, đi làm được 5 năm, nhờ các bác tư vấn giúp em 1 căn hộ giá tầm 1.5 tỷ đổ lại được không ạ ? Em đi làm ở Q1 nên cũng muốn mua căn nào đi lại gần gần thì tiện.

Hiện tại thì đang ở thuê 4s Linh Đông mà thấy giá bán ở đây mắc quá, tới 1.6 1.7 tỷ 1 căn nên định chuyển lên tp luôn

Bữa em đi coi thì thấy có căn Flora Fuji của Nam Long ở Quận 9 khá ưng ý nhưng mà mỗi tội quá mắc, 1.6 tỷ chưa VAT :(

Các bác có ai rành giúp em với được ko ạ
Cảm ơn các bác

Tập Lái
3/6/17
1
28
12
30
em có cái sky 9 kế bên Nam Long luôn có 1tỷ2, quan tâm ib e nhé
Chào các bác,

Em mới ra trường, đi làm được 5 năm, nhờ các bác tư vấn giúp em 1 căn hộ giá tầm 1.5 tỷ đổ lại được không ạ ? Em đi làm ở Q1 nên cũng muốn mua căn nào đi lại gần gần thì tiện.

Hiện tại thì đang ở thuê 4s Linh Đông mà thấy giá bán ở đây mắc quá, tới 1.6 1.7 tỷ 1 căn nên định chuyển lên tp luôn

Bữa em đi coi thì thấy có căn Flora Fuji của Nam Long ở Quận 9 khá ưng ý nhưng mà mỗi tội quá mắc, 1.6 tỷ chưa VAT :(

Cảm ơn các bác

Hạng B1
29/1/15
59
718
83
37
gần quận 1 giá rẻ thì chỉ có Q8, bác tham khảo Pegasuit, Topaz, Asalight,... btw, e có 1 căn Asalight 2 pn 57 m2, dưới tầm giá bác chủ cần. Bác chủ có hứng thú thì inbox mình.

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Chào các bác,

Cảm ơn các bác
Duji, Chắc bác chọn căn 65m, em thấy căn 54m thiet kế quá hay, 1PN+1, cửa kiếng cực rộng. Khi Fuji thích hợp cho ai thích yên tĩnh, relax, biệt lập.

Em xem nhiều căn mẫu dưới 2ty, thấy Fuji tk hợp lý về công năng và tiện ích, e dã chốt hạ căn 67m.
Hình mới nhất

Nhờ tư vấn mua căn hộ khoảng tầm 1.5 tỷ

• Like
Reactions: nguoilangtham
Tập Lái
12/5/17
8
23