Tập Lái
5/11/18
3
3
3
32
Hi ACE,
Em thích xe lâu rồi, nhưng không có điều kiện,cũng chỉ để dành được tầm 300-350tr để kiếm cái che nắng che mưa cho zợ con. Em thì ghiền Cruze LTZ, nhưng ít tiền, chắc sẽ phải kiếm những bản tầm 2010 - 2012 gì đó. Qua nay cũng coi vài chiếc ở Quận 9 (Khu nhà Em).
Em nhờ ACE tư vấn giúp Em với tấm giá đó thì liệu có kiếm được 1 em Cruze LTZ ổn định tí không ạ? Với ACE nếu có của nhà cần nhượng thì cho Em thông tin với ạ.

Tập Lái
7/11/18
34
14
8
31
Em đang có con Cruze 2016 LTZ màu vàng cát giá 485, bác mua thì em làm ngân hàng cho vay thêm tầm 200, bác trả khoảng 4-5tr/tháng, có tiền thì tất toán xong khỏe.

Tập Lái
5/11/18
3
3
3
32
Em đang có con Cruze 2016 LTZ màu vàng cát giá 485, bác mua thì em làm ngân hàng cho vay thêm tầm 200, bác trả khoảng 4-5tr/tháng, có tiền thì tất toán xong khỏe.
Em nợ ngân hàng cả 2 tỏi rồi bác. Nợ nữa là vỡ nợ mất, với công việc làm công ăn lương thì không kham nổi thêm bác ạ.

Tập Lái
7/11/18
34
14
8
31
Em nợ ngân hàng cả 2 tỏi rồi bác. Nợ nữa là vỡ nợ mất, với công việc làm công ăn lương thì không kham nổi thêm bác ạ.
Ngân hàng cho bác nợ 2 tỏi là bác cũng dữ rồi, em xin nợ có dăm ba triệu bạc mà nó ko cho. Nói chứ xe ngon, có dịp ghé quận 2 thì alo lái thử chơi nhé bác ^^

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Hi ACE,
Em thích xe lâu rồi, nhưng không có điều kiện,cũng chỉ để dành được tầm 300-350tr để kiếm cái che nắng che mưa cho zợ con. Em thì ghiền Cruze LTZ, nhưng ít tiền, chắc sẽ phải kiếm những bản tầm 2010 - 2012 gì đó. Qua nay cũng coi vài chiếc ở Quận 9 (Khu nhà Em).
Em nhờ ACE tư vấn giúp Em với tấm giá đó thì liệu có kiếm được 1 em Cruze LTZ ổn định tí không ạ? Với ACE nếu có của nhà cần nhượng thì cho Em thông tin với ạ.
Chào bác. bác mua xe cũ cần lưu ý mấy điểm sau:
1) bác cần kiểm tra xung quanh coi có bị đâm đụng gì không bằng cách coi các con sùng ở các vị trí mới ghép, hàn và nhìn thông số trên các kính chắn gió nó có giống nhau không, nêu chỉ cần có một kính chắn gió nào có số khác các kính còn lại có nghĩa là kính đó đã bị thay.
2) bác cần phải chạy thử để coi tình trạng hoạt động của xe có sang số ok không, đông cơ có bị kêu ko.
3)bác phải mở coi các cửa, cốp, capo lên coi xe có bị mục hay đụng đâm gì không
các bác nào cần hộ trợ kỹ thuật khi mua xe mới alo cho bên em 0932746748 Mr.Huấn hoặc www.giadinhauto.com

• Like
Reactions: hungtrquoc
tbl
Tập Lái
11/8/17
1
2
1
42
Chào!
Em cũng mê xe cruze như bác chủ, cũng muốn kiếm con xe cũ che nắng che mưa. Tuy nhiên các bác có thể tư vấn cho em vài điểm được không ạ, thứ nhất e, nghe nói GM không còn sản xuất xe cruze nữa vậy phụ tùng cho em nó khó tìm không ạ, vì chấp nhận mua xe cũ nên chắc phải thay cái này cái kia. Thứ hai, cho em hỏi phụ tùng cruze có đắt không ạ? Em cảm ơn.

Tập Lái
5/11/18
3
3
3
32
Chào!
Em cũng mê xe cruze như bác chủ, cũng muốn kiếm con xe cũ che nắng che mưa. Tuy nhiên các bác có thể tư vấn cho em vài điểm được không ạ, thứ nhất e, nghe nói GM không còn sản xuất xe cruze nữa vậy phụ tùng cho em nó khó tìm không ạ, vì chấp nhận mua xe cũ nên chắc phải thay cái này cái kia. Thứ hai, cho em hỏi phụ tùng cruze có đắt không ạ? Em cảm ơn.
Em mua rồi bác, Em thấy cruze phụ tùng khá phổ biến và rẻ.
Em mua xe cũ, đã đi được hơn 3k km, nhưng chưa thay gì cả, đang tính mai mốt đi bảo dưỡng để tết chạy về quê thôi :D

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
Cruze 2017 LTZ mà họ đăng bán 457tr trên oto.vn thì có thiệt không các bác??? có khi nào lừa đảo không

Hạng B1
9/11/15
76
37
18
37
Em mua rồi bác, Em thấy cruze phụ tùng khá phổ biến và rẻ.
Em mua xe cũ, đã đi được hơn 3k km, nhưng chưa thay gì cả, đang tính mai mốt đi bảo dưỡng để tết chạy về quê thôi :D
Chào bác @hungtrquoc ạ. Em cũng thích Cruze LTZ và cũng có ý định tìm mua.
Bác đã mua rồi có thể cho em biết thông tin về xe của bác ko ạ? vdu như: đời xe, màu xe, giá cả, các option theo xe hiện có...
Cám ơn bác nhiều!

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Em cũng đi LTZ 2010, được180k km rồi, thấy vẫn ok,chẳng muốn đổi.
Có chiếc nào bác thấy vừa ý thì múc đi