Hạng B1
12/3/11
63
12.322
83
Chào các anh
Bữa trước có thớt về ống nhòm e có xem qua nhưng không tìm thấy.
Giờ e có nhu cầu 1 cái ống nhòm giá loanh quoanh tầm 2 củ để làm phần thưởng cho thằng nhóc con mình. Bác nào có hàng này ghé qua tư vấn giúp mình loại nào ổn và nếu có kinh doanh loại này thì giới thiệu giúp.
Cảm ơn các a
Đúng theo trend hiện giờ là cảm ơn các tml

Hạng C
8/2/07
510
7.518
93
HCM
Hàng mới thì sợ Tàu nhái, hàng cũ thì chê.
Thôi em đi ra.

Hạng B2
20/4/05
166
55.134
93
Chào các anh
Bữa trước có thớt về ống nhòm e có xem qua nhưng không tìm thấy.
Giờ e có nhu cầu 1 cái ống nhòm giá loanh quoanh tầm 2 củ để làm phần thưởng cho thằng nhóc con mình. Bác nào có hàng này ghé qua tư vấn giúp mình loại nào ổn và nếu có kinh doanh loại này thì giới thiệu giúp.
Cảm ơn các a
Đúng theo trend hiện giờ là cảm ơn các tml

Hiện tại em chỉ còn Bushnell Legend E 8x42 giá 2.5Tr và Bushnell Trophy Realtree 10x42 giá 2.3Tr là rẻ nhất.

Nhờ tư vấn ống nhòm

Có một số mẫu rẻ hơn nhưng là hàng cũ, cần phải xem trực tiếp nên không recommend cho các bác ở xa.

Ống nhòm đường Mỹ về của em đang bị tăng giá quá đáng nên nhiều bác hỏi đặt em không thể đặt được giá tốt. Các bác mua amazon hộ em.

Hạng B2
20/4/05
166
55.134
93
Tôi mới mua cái này. Rẻ tiền, chất lượng chấp nhận được vì chẳng mấy chốc mà vứt xó đâu anh! :D
Iem không nghĩ là đồ Nga thiệt được :D.
Thí dụ: https://binoculars.ru/category/binokli-rossija-/ Không thể có giá đó, hình dạng đặc trưng cũng khác.

Hàng tầu mà anh, thông số ghi không chuẩn đâu. Dùng một thời gian mờ dần hoặc mốc thấu kính nhựa rẻ tiền.

Con này nhái theo mẫu Nikon Aculon A211. Đợt trước bọn Opticplanet sale có 40 đồng. Em không nhập vì chống nước kém.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
6 hay 7 năm trước mua 1 cái nhìn cũng từa tựa, tên nhản hiệu khác
nguoi bán cam kết hàng U-cờ-rai-na ...... xài được 1 năm ... tháo ra chùi lens hàng tháng.
Tôi mới mua cái này. Rẻ tiền, chất lượng chấp nhận được vì chẳng mấy chốc mà vứt xó đâu anh! :D
Iem không nghĩ là đồ Nga thiệt được :D.
Thí dụ: https://binoculars.ru/category/binokli-rossija-/ Không thể có giá đó, hình dạng đặc trưng cũng khác.
Hàng tầu mà anh, thông số ghi không chuẩn đâu. Dùng một thời gian mờ dần hoặc mốc thấu kính nhựa rẻ tiền.

• Like
Reactions: dibo and xxmagicxx