Tập Lái
11/12/17
1
0
1
44
Sắp tới công ty em tính mua xe Ford Transit cũ đời khoảng 2009 trở lên để làm xe chở hàng.
Yêu cầu công ty đưa ra là phải có thùng hàng dài khoảng 2.1 mét trở lên và là loại xe 6 chỗ để có thể chở hàng trong giờ cao điểm.

Bác nào rành về vụ hoán cải sang xe van kiểu này tư vấn giúp em là có được không và chi phí như thế nào với! Và chi phí nếu dán decal hoặc sơn xe kiểu mấy chiếc giao thư của DHL, hay xe bảo hành của Điện Máy Chợ Lớn thì thêm khoảng bao nhiêu?

Ngoài ra, bác nào có xe hoặc biết ai có xe Ford Transit cần bán mà giá tầm 250-350tr thì giới thiệu cho em với luôn nhé!

Cám ơn các bác nhiều ạ!

Tập Lái
17/11/17
33
4
8
33
anh xe cũ 2009 mà cải tạo lại thành 6 chỗ thì sẽ bị lỗi rất nhiều, nếu có làm thì anh lấy xe mới làm luôn. Bên em mới làm xong 21 xe transit cải tạo cho Nguyễn Kim thành xe bán tải 6 chỗ.Anh cho em xin sdt và địa chỉ mail để em tư vấn kỹ hơn về vấn đề này cho anh ạ. Em Bên City Ford -0902.417.577

Tập Lái
13/10/17
1
0
1
35
Hà Nội
hoancaixe.com
Sắp tới công ty em tính mua xe Ford Transit cũ đời khoảng 2009 trở lên để làm xe chở hàng.
Yêu cầu công ty đưa ra là phải có thùng hàng dài khoảng 2.1 mét trở lên và là loại xe 6 chỗ để có thể chở hàng trong giờ cao điểm.

Bác nào rành về vụ hoán cải sang xe van kiểu này tư vấn giúp em là có được không và chi phí như thế nào với! Và chi phí nếu dán decal hoặc sơn xe kiểu mấy chiếc giao thư của DHL, hay xe bảo hành của Điện Máy Chợ Lớn thì thêm khoảng bao nhiêu?

Ngoài ra, bác nào có xe hoặc biết ai có xe Ford Transit cần bán mà giá tầm 250-350tr thì giới thiệu cho em với luôn nhé!

Cám ơn các bác nhiều ạ!
Chào bác, bên em chuyên làm về hoán cải xe. Về mặt kỹ thuật thì xe đời 2009 làm thành xe VAN 06 chỗ, lòng thùng 2,1m là được. Còn vấn đề về máy chất lượng xe thì do mình chọn thôi . Em Trang hoán cải xe 0978606321. Có gì anh alo em sẽ tư vấn cụ thể nhé.

Tập Lái
6/12/17
18
7
3
35
Bác nên kiểm tra kỹ lại vấn đề tải trọng trước khi hoán cải nhé. Mình bị 2 con để tải trọng 900kg giờ bị như xe tải, đến giờ cấm là nằm một chỗ :(