Tập Lái
29/5/17
18
43
14
38
Mình muốn tìm mua nhà phố ở, tài chính 13t đổ lại. Ưu tiên hiện tại là tìm ở Q7, nhà bè . Nếu không có sẽ về Q9.
Yêu cầu: đầu tiên là an ninh, có bảo vệ; kế đến là đi lại và tiện ích, cây xanh xung quanh.

Các khu mình có biết tên: Lavila Kiến Á, Jamona city Đào trí, Sadeco Phước Kiển. Tuy nhiên lâu rồi không nắm giá các khu này.
Các bác có biết khu nào nữa thì giới thiệu giúp mình. Có bác nào nắm giá thì giới thiệu giúp mình luôn.

Xin đa tạ.

Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Có 1 khu nhỏ hơn mình thấy cũng khá ổn là KDC Phú Mỹ trên đường Hoàng Quốc Việt. Tiện ích đầy đủ, chạy qua cây cầu là đến nội khu PMH rồi.
Khu Lavilla bữa mình chạy vào thấy cũng còn ít tiện ích, cảm giác cũng khá nóng, và thiết kế nhà bên này ko hợp mắt.

• Like
Reactions: txdtn86 and nthieu
Hạng B2
9/9/12
454
7.390
93
Có 1 khu nhỏ hơn mình thấy cũng khá ổn là KDC Phú Mỹ trên đường Hoàng Quốc Việt. Tiện ích đầy đủ, chạy qua cây cầu là đến nội khu PMH rồi.
Khu Lavilla bữa mình chạy vào thấy cũng còn ít tiện ích, cảm giác cũng khá nóng, và thiết kế nhà bên này ko hợp mắt.
Ngân sách 13 tỷ thì không đủ mua đất ở KDC Phú Mỹ VPH.

• Like
Reactions: txdtn86
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Ui sorry bác chủ. Do mình nhớ tầm hơn 1 năm trước có rao trên batdongsan.com tầm 12-12.5 tỷ/ lô trong đó. (không phải dãy shophouse bên ngoài nhé)

• Like
Reactions: txdtn86
Hạng B1
29/1/15
59
718
83
37
13 tỏi nhìu sự lựa chọn mà. Cá nhân mình cũng đi tìm nhà trước tết, có dạo qua Sadeco, Mizuki, jamona city, 6B intresco, đại phúc green villas. Đã mua nhà 6B intresco 5x20 sát sông 11 tỏi. Môi trường sống tốt, khu dân cư an ninh, toàn nhà giào .

Hạng C
5/2/07
674
1.923
93
Sài Gòn
Ngân sách 13 tỷ thì không đủ mua đất ở KDC Phú Mỹ VPH.
sáng tôi có người quen đang tìm mua đất và nhà khu phú mỹ này mới đi xem với nó
thấy giá giờ lên kinh quá , 130-140tr/m2 /126m2 cho nhà phố đường to , với 13 tỷ không đủ mua khu này thực .

• Like
Reactions: Lolita and nthieu
Tập Lái
28/7/16
27
53
13
49
Bác thử tìm hiểu khu An Phú Hưng xem sao. Khu này thuộc phường Tân Phong, rất an ninh công viên cây xanh đầy đủ. Nhà dt 4x18 hoặc 4x19 đặc biệt đi q1,q4,q8 rất gần.

Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Mình muốn tìm mua nhà phố ở, tài chính 13t đổ lại. Ưu tiên hiện tại là tìm ở Q7, nhà bè . Nếu không có sẽ về Q9.
Yêu cầu: đầu tiên là an ninh, có bảo vệ; kế đến là đi lại và tiện ích, cây xanh xung quanh.

Các khu mình có biết tên: Lavila Kiến Á, Jamona city Đào trí, Sadeco Phước Kiển. Tuy nhiên lâu rồi không nắm giá các khu này.
Các bác có biết khu nào nữa thì giới thiệu giúp mình. Có bác nào nắm giá thì giới thiệu giúp mình luôn.

Xin đa tạ.
Đại Phúc Green Villas Bình Chánh, Làng Việt Kiều Bình Chánh quá êm theo như tiêu chí của bác

Tập Lái
26/10/18
30
9.764
85

Xin đa tạ.
Anh tham khảo thử Khang An - Q9. Ngay góc Vành Đai và cao tốc. Trục chính, 8 x 21, 66tr/ m2.

Quan tâm hơn thì có thể pm em nhé!