DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Thanks HT Kombat đã collect số lượng đáng kể vé VIP cho anh em Subies, và bác Khoa MIV đã support vé bổ sung, do số lượng người đam mê Subaru thì nhiều vô kể nên bao nhiêu vé cũng hết sạch, riêng hội viên chính thức SSC (fomer SOG) cũng chiếm gần hết khán đài A Russ Swift rồi :D

Gửi bác DP,

MIV đã nghe thấy lời than phiên thiếu vé của bác nên đã nhanh chong đáp ứng cho những người đam mê subaru nồng cháy như bác!

Xin cám ơn bác Khoa, Chị Hằng Subaru đã hỗ trợ vé xem chương trình VMS.

p/s: ráng ôm cho hết nha anh DP, cả trăm vé đó. Đòi cho cố zô kk
View attachment 555253

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Thanks HT Kombat đã collect số lượng đáng kể vé VIP cho anh em Subies, và bác Khoa MIV đã support vé bổ sung, do số lượng người đam mê Subaru thì nhiều vô kể nên bao nhiêu vé cũng hết sạch, riêng hội viên chính thức SSC (fomer SOG) cũng chiếm gần hết khán đài A Russ Swift rồi :D

Cho e xin cái bác DP?hehehe

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Bác Jessy PM giúp cái address để em gởi vé qua đường bưu điện cho bác nha, anh em Subies Saigon hẹn nhau đi xem autoshow ngày CN, nếu bác thu xếp được thì hẹn hò gặp nhau ở autoshow nhé :)
Cho e xin cái bác DP?hehehe

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Bác Jessy PM giúp cái address để em gởi vé qua đường bưu điện cho bác nha, anh em Subies Saigon hẹn nhau đi xem autoshow ngày CN, nếu bác thu xếp được thì hẹn hò gặp nhau ở autoshow nhé :)
Thanks bác

• Like
Reactions: DP