Hạng C
14/12/16
580
340
63
Giá cũng k thật sự rẽ và option cũng k thật sự nhiều... bài toán Misubishi đưa ra làm cho khách hàng khó tính. Với ai thật sự thích vẻ ngoài của em thì k phải bàn, nhưng ai cân đong đo đếm tiền trên hiệu năng mang lại chắc cũng khó à.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Giá cũng k thật sự rẽ và option cũng k thật sự nhiều... bài toán Misubishi đưa ra làm cho khách hàng khó tính. Với ai thật sự thích vẻ ngoài của em thì k phải bàn, nhưng ai cân đong đo đếm tiền trên hiệu năng mang lại chắc cũng khó à.
Xe mới ra thì giá luôn cao hơn xe cũ do form mới thiết bị mới...phải đầu tư khuôn dây chuyền...nên muốn so sánh phải ngan bằng. Ví dụ Triton mới Ranger mới Navara mới.
Nếu so sánh Triton mới mà Ranger mẫu cũ, Navara mẫu cũ thì đâu ngan bằng. Vẫn còn Triton mẫu cũ , với ai không quan trọng model mới.
Động cơ Mivec của Triton vẫn còn vượt trội so với các xe khác; nếu 3 4 năm nữa, họ ra động cơ biến nạp như Mivec, (chắc chắn phải ra thôi), thì lúc đó động cơ của họ cũng không hề rẻ.

Chả ai là lính đánh thuê và chả ai dìm ở đây cả bạn à. Mình là một kỹ sư và hoàn toàn ko có chuyện mình đi bán xe nhé bạn. Từ góc độ của một người ngoài cuộc thì sẽ thấy rằng hãng Mit rất thiếu tôn trọng khách hàng Việt.
Topic này thấy bác phản ứng dữ dội quá...:D
Cứ chờ 19/1 Mit nó ra mắt rồi có kết luận cuối cùng. Chỉ mới dựa vào mấy cái hình chụp chiếc xe vừa kéo về hãng mà bác làm ớn thật. Em cũng người dùng cũng "từ góc độ một người ngoài cuộc" mà đánh giá như bác thôi, nhưng không chỉ trích quyết liệt được như bác. ;)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Ối em, đặt từ hồi nó chưa về, giờ nó thiếu tè lè, chờ giá coi sao, em thấy cũng ổn mừ nếu giá hợp lý.

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Đang ủng hộ mít đặc nhưng lần này cũng chê lun cái giá

Hạng B2
17/10/10
403
409
63
42
Hi vọng xe này chưa phải là xe giới thiệu chính thức. Nếu cắt trụi lũi như thế này mua Dmax mới hợp lý hơn.

Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
tiền ít mà cứ thích hít *** thơm cơ :))) quay về với thực tại đi các bác. Xe full optione thì giá cũng sẽ cao kiểu gì các bác cũng chê. với cả xe đã ra mắt chính thức đâu mà xoắn cứ đợi ra mắt thế nào rồi tính
Bản full của nó 820 củ, nếu so với Full cò cao hơn 30 củ, option bằng kg. Thua con quaytrac mới 100 chai, nhưng mua về độ option vào cho bằng chắc giá cũng ngang ngữa, rồi độ tùm lum vào lỡ xe có chuyện gì hãng bảo hành không. Sao kg chơi theo kiểu DNA cho full option luôn rồi đề giá cao cho khách yên tâm. Hay lúc đó cao quá thì chóa nó mua vì khách nó lụm Ranger hết rồi.

Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Chính xác, mua xe về để độ lên cho full với người ta á? quên đi nhé, qua lượm thằng full lun cho khỏe, vừa đồng bộ vừa an toàn cho xe.