Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
1- Tucson dầu số 8 cấp, máy mạnh xác nhẹ, lại là form mới, Sorento từ đời nào rồi, 2 con kia yếu xìu
2- Riêng động cơ hộp số xe sport đã ăn đứt về sức mạnh, 2 kiểu xe khác nhau, 1 thiên về lái, 1 thiên về sự rộng rãi (Optima), 2 con Mazda 3 với Cerato tuổi gì ăn được

1/ Chạy thử được con nào chưa mà 2 con kia yếu xìu :))). Chạy rồi mà kêu yếu thì ông có vấn đề lớn đấy, chưa kể không gian nội thất nó rộng rãi hơn option thì ngang ngang nhau.
Sorento nó ăn đứt từ nội ngoại thất xong lại kêu từ đời nào rồi :))).
Cho hỏi ngoài hộp số 8 cấp ra thì còn cái gì hơn nữa? Có cái hộp số ko định giá con CUV 5 chỗ ngang giá mấy con 7 chỗ trong khi cũng Hàn như nhau. Định giá vậy thảo nào Tuc ở VN ế chổng vó ( xem doanh số CX5 nhé )

2/ Chả hiểu nói gì luôn, đang so phân khúc giá tiền nếu mà ngta mua xe vì máy mạnh chạy sport ngta mua Elantra chi? Cũng chi là con xe hạng C chạy loanh quanh TP thôi. Giá mua đc hạng D, rồi Mazda 3 với Cerato tuổi gì ko ăn được ra đường xem Elantra nhiều hơn M3 với Cerato ko? Ông bạn nói hơi ngược ngược đó :)))

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
1/ Chạy thử được con nào chưa mà 2 con kia yếu xìu :))). Chạy rồi mà kêu yếu thì ông có vấn đề lớn đấy, chưa kể không gian nội thất nó rộng rãi hơn option thì ngang ngang nhau.
Sorento nó ăn đứt từ nội ngoại thất xong lại kêu từ đời nào rồi :))).
Cho hỏi ngoài hộp số 8 cấp ra thì còn cái gì hơn nữa? Có cái hộp số ko định giá con CUV 5 chỗ ngang giá mấy con 7 chỗ trong khi cũng Hàn như nhau. Định giá vậy thảo nào Tuc ở VN ế chổng vó ( xem doanh số CX5 nhé )

2/ Chả hiểu nói gì luôn, đang so phân khúc giá tiền nếu mà ngta mua xe vì máy mạnh chạy sport ngta mua Elantra chi? Cũng chi là con xe hạng C chạy loanh quanh TP thôi. Giá mua đc hạng D, rồi Mazda 3 với Cerato tuổi gì ko ăn được ra đường xem Elantra nhiều hơn M3 với Cerato ko? Ông bạn nói hơi ngược ngược đó :)))
1-Sorento cũ mèm mà bác bảo ăn được nội ngoại thất thì em lạy
2-Phân khúc giá tiền nhưng công năng khác nhau, sedan thể thao rõ ràng mấy con xe kia ăn sao được về khả năng vận hành, bác đọc hiểu kém thì có

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
Tucson đẹp. Elantra mấy cái đèn quá xấu, mà đó lại là điểm nhấn cho cả cái xe nên thành xấu luôn cái xe.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
1-Sorento cũ mèm mà bác bảo ăn được nội ngoại thất thì em lạy
2-Phân khúc giá tiền nhưng công năng khác nhau, sedan thể thao rõ ràng mấy con xe kia ăn sao được về khả năng vận hành, bác đọc hiểu kém thì có
Ông ra đường đếm lại hộ tôi có bao nhiêu chiếc CX5-Sorento-Out với Tucson rồi tự so đi Tuc với 3 thằng đó
Tương tự cho Elantra với Cerato -M3 nhé. Chả hơn dc gì nhiều giá thì cao lấy gì mà ăn? Sale Hyundai còn đai than sợ ế chổng đít kìa.
Chả biết hơn dc cái gì luôn, ko lẽ cả thị trường ngta nhắm mắt mua thua ông hết.

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Sao tội tình gì mà Hyundai với Hòn đá chưa chịu thêm AWD vào mấy xe crossover nhỉ. Bữa thấy clip con CR-V nó leo dốc trơn bánh xoay tít oải quá hehe.

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Ông ra đường đếm lại hộ tôi có bao nhiêu chiếc CX5-Sorento-Out với Tucson rồi tự so đi Tuc với 3 thằng đó
Tương tự cho Elantra với Cerato -M3 nhé. Chả hơn dc gì nhiều giá thì cao lấy gì mà ăn? Sale Hyundai còn đai than sợ ế chổng đít kìa.
Chả biết hơn dc cái gì luôn, ko lẽ cả thị trường ngta nhắm mắt mua thua ông hết.
Đây, Tucson 4 tháng đầu năm 2.353 xe
Out với Sorento lần lượt 1237 với 479 xe
khỏi so nhiều nhé
Elantra sport đang nói về hiệu năng vận hành, ông đi so mấy cái lăng nhăng doanh số làm gì, xe thể thao thì k dành cho số đông

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Sao tội tình gì mà Hyundai với Hòn đá chưa chịu thêm AWD vào mấy xe crossover nhỉ. Bữa thấy clip con CR-V nó leo dốc trơn bánh xoay tít oải quá hehe.
cho rẻ thôi bác, thêm cái AWD lại thêm mấy chục củ mà số lần dùng cũng k nhiều
với AWD cũng có nhiều loại, em xem mấy cái video bọn tây lông thì phổ thông AWD của Mazda lởm nhất, ngon nhất Subaru

Tập Lái
7/2/17
30
9
13
35
Đây, Tucson 4 tháng đầu năm 2.353 xe
Out với Sorento lần lượt 1237 với 479 xe
khỏi so nhiều nhé
Elantra sport đang nói về hiệu năng vận hành, ông đi so mấy cái lăng nhăng doanh số làm gì, xe thể thao thì k dành cho số đông
Tầm tiền tucson mua cx5 xe nhật hoặc mua outlander quá ngon

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93

Chẳng ai chê nó về sự vận hành cả, từ đầu đến giờ mọi người đều chỉ phê phán nó về chuyện định giá ảo tưởng thôi. Nói chung xe vận hành tốt đấy nhưng giá này thì cứ xác định gia nhập nhóm ngáp ruồi chung với người anh em civic. Như thế thì có rõ ý chưa anh :D