Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Những hành vi giao thông cần xử phạt và phê phán...
Topic này mở ra để chuyên đưa các hành vi giao thông vi phạm pháp luật giao thông hoặc chưa đẹp, để mọi người cùng bình luận, phê phán thường xuyên hơn, quyết liệt hơn, nhằm góp phần làm trong sạch môi trường giao thông của chúng ta...[pagebreak][/pagebreak]

Mình mới lái 4b được mấy tháng, tự yên thấy mắt... đau!...
Ngồi trong xe, bụi không có, seo lại đau mắt nhể!...
Hoá ra nhức mắt không phải vì bụi mà vì những hành vi giao thông trái luật, kém văn hoá!... Đó chính là những hạt bụi làm ta đau mắt!...
Những hạt bụi này lâu nay đã được post lên OS, được phê phán, nhưng lại rải rác...

Rất mong mọi người chung tay tham gia!... :p

Mình xin nổ phát súng đầu tiên!...
Đường Pasteur dày đặc loại bụi này!... :mad:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Để đèn pha khi 2 xe gặp nhau.. mình đá đèn cở nào cở vẫn ko chịu bỏ cos :(

Đường cho 50.. mình chạy 50 vẫn có ông kèn + đèn + dí đít đòi vượt.. chạy 1 đoạn thấy đang lấy tay vuốt vuốt lưng xxx dấm dúi bánh mì do quá tốc độ..

Dừng chờ đèn đỏ còn khoảng 2..3 giây chuyển xanh thì y như rằng bấm còi thúc đít.. hoặc đề pa chậm chạy vượt lên rồi liếc liếc ngó ngóngó..

Gặp xxx thì cúm chân bò rất chậm rãi và ngoan ngoãn mặc dù trước đó chạy xào chẻ rất hổ báo con cáocáo già..

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Để đèn pha khi 2 xe gặp nhau.. mình đá đèn cở nào cở vẫn ko chịu bỏ cos :(

Đường cho 50.. mình chạy 50 vẫn có ông kèn + đèn + dí đít đòi vượt.. chạy 1 đoạn thấy đang lấy tay vuốt vuốt lưng xxx dấm dúi bánh mì do quá tốc độ..

Dừng chờ đèn đỏ còn khoảng 2..3 giây chuyển xanh thì y như rằng bấm còi thúc đít.. hoặc đề pa chậm chạy vượt lên rồi liếc liếc ngó ngóngó..

Gặp xxx thì cúm chân bò rất chậm rãi và ngoan ngoãn mặc dù trước đó chạy xào chẻ rất hổ báo con cáocáo già..
Đúng chiện thường ngày ở huyện ta!...

Hạng B2
14/1/11
210
96
28
Đi xa lộ ban đêm thì bị pha chói lòa, ko thấy đường; chạy trong tp thì bị bóp kèn inh ỏi, gặp cái gì cũng bóp (chắc nhỏ lớn chưa đc bóp hay sao í); nhưng tui cũng cố nhịn hết :) 1 sự nhịn, chín cái sự lành. Tết vừa rồi, trưa mùng 1 gặp ngay 1 anh vừa lấy bằng lái, mới mua xe "xoa mông" V2 mình, nóng mắt nhưng cũng phải cố giải quyết cho em xuôi :3ddanhdan:

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Đi xa lộ ban đêm thì bị pha chói lòa, ko thấy đường; chạy trong tp thì bị bóp kèn inh ỏi, gặp cái gì cũng bóp (chắc nhỏ lớn chưa đc bóp hay sao í); nhưng tui cũng cố nhịn hết :) 1 sự nhịn, chín cái sự lành. Tết vừa rồi, trưa mùng 1 gặp ngay 1 anh vừa lấy bằng lái, mới mua xe "xoa mông" V2 mình, nóng mắt nhưng cũng phải cố giải quyết cho em xuôi :3ddanhdan:
Mồng một tết mà bị xoa mông, đúng là tức thặc!... :p