Nâng cấp nội thất/ghế da NHỮNG MẪU ĐỘ NỘI THẤT HANDMADE-by TAMMAYNEM

Kính chào cả nhà, sau 1 thời gian dài offline để nâng cấp lại cơ sở vật chất. Nay em online trở lại, nhưng rất tiếc nơi mà mình coi là nhà lại bị mode xóa hết rồi. Em lập theard mới để tạo 1 không gian riêng để ae chia sẽ, cập nhật, không mang tính chất quảng cáo( em add tên em lên để tránh mất cắp chứ không phải mang tính chất quảng cáo).
Mong được chào đón, giải đáp thắc mắc cho ae chơi xe. Và mong rằng không bị xóa.....

Cập nhật mẫu mới.
1. Mỗi tác phẩm là 1 nghệ thuật( nâng cấp nội thất Mercedes Vito):
NHỮNG MẪU ĐỘ NỘI THẤT HANDMADE-by TAMMAYNEM

2. Nâng cấp nội thất Audi Q7:

3. Nâng cấp nội thất K3:
4. Nâng cấp nội thất Fiesta:

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/12/16
3
1
3
44
Kính chào cả nhà, sau 1 thời gian dài offline để nâng cấp lại cơ sở vật chất. Nay em online trở lại, nhưng rất tiếc nơi mà mình coi là nhà lại bị mode xóa hết rồi. Em lập theard mới để tạo 1 không gian riêng để ae chia sẽ, cập nhật, không mang tính chất quảng cáo( em add tên em lên để tránh mất cắp chứ không phải mang tính chất quảng cáo).
Mong được chào đón, giải đáp thắc mắc cho ae chơi xe. Và mong rằng không bị xóa.....
NHỜ bác Tám cho em gia Bọc da altis 2011, em làm trong tháng 12/2016 này .cám ơn Bác!

Hạng B1
14/7/07
59
11
8
36
phải nói là em rất thích cách làm việc nhiệt tình của bác 8, em dân tỉnh lên nên bác tám cố gắng làm nhanh nhất cho em, sau đó còn giao xe cho em, thật sự rất có cảm tình và hài lòng. Vote cho bác